Thưởng tết 2017 - Nguyên đán Đinh Dậu

Chuẩn luôn. Năm nay chả hiểu sao đổ 1 cục luôn chứ không đổ lẻ ra :)) năm ngoái mình nhớ ngày làm việc cuối cùng ting ting đc 2 phát lẻ :))))
Chi nhánh xs ngoài 2 tháng thưởng toàn hệ thống được thêm tối đa 2 tháng nữa (chi nhánh t xs), tiền mặt mừng riêng của chi nhánh cũng đc 10 củ, tiền quyết toán, ngoài giờ... được đổ trước tết. Sau tết thêm 0.5 nữa của hệ thống và lì xì tiền mặt của chi nhánh.
Đấy là chi nhánh t, ko chém gió 1 tí nào :)

Chi nhánh xs ngoài 2 tháng thưởng toàn hệ thống được thêm tối đa 2 tháng nữa (chi nhánh t xs), tiền mặt mừng riêng của chi nhánh cũng đc 10 củ, tiền quyết toán, ngoài giờ... được đổ trước tết. Sau tết thêm 0.5 nữa của hệ thống và lì xì tiền mặt của chi nhánh.
Đấy là chi nhánh t, ko chém gió 1 tí nào :)
Chuẩn rồi. Chi nhánh t cũng xuất sắc mà. Sáng nay hệ thống đổ lì xì 5 loét :). Ngoài ra đang chờ lkd còn lại và 2 tháng nữa sau Tết :D

001 em biết thì là có, còn hơn là HO luôn, một số chi nhánh nữa phía Nam cũng có. Cái này chắc tùy chủ trương chi nhánh rồi.
Chung quy lại cơm ko ăn gạo còn đó.
Tổng kết lại cả Tết dương + Tết âm năm nay thì cũng kha khá rồi, chắc ko thua ai cả :D, trước Tết anh em buồn mãi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên