Thực tập sinh tiềm năng Vietin Bank 2015!

bạn ơi, ngta có nói quy hợp đồng rồi phụ cấp bao nhiêu qua mail luôn ko hay là phải gặp mặt trực tiếp? à, còn thời gian thực tập là trước hay sau tét vậy b?

bạn ơi, ngta có nói quy hợp đồng rồi phụ cấp bao nhiêu qua mail luôn ko hay là phải gặp mặt trực tiếp? à, còn thời gian thực tập là trước hay sau tét vậy b?
Chi nhánh Vietin sẽ gọi điện cho bạn, k có gửi mail, sẽ gặp trực tiếp để kí cam kết thực tập... mai mình mới đi vô chi nhánh, phụ cấp thì mình k nghe nói bạn ơi
Thời gian thực tập là bắt đầu từ 24/2 bạn nhé

Không biết trước khi về chi nhánh có phải đào tạo tập trung trc k nhỉ? Hay 24/2 là về chi nhánh luôn?

ko có hỗ trợ chi phí rồi
zậy mà trong thông báo lúc đầu bảo là có hỗ trợ =.=

trong cuối kì thực tập, mình sẽ được tặng 1 thẻ quà tặng 2 triệu, dc giao chỉ tiêu kinh doanh, nếu làm tốt thì được xem xét... còn mình k hoàn thành chỉ tiêu cũng k sao
Lịch đào tạo là 2 ngày 26 và 27/2, bắt đầu thực tập là 1/3.. mới đổi lịch ah các bạn

Các bạn cho mình hỏi lại chính xác thời gian (ngày, h), địa điểm lịch đào tạo tập trung vs ak! Bên chi nhánh thông báo cho mình rồi nhưng họ bảo để chắc chắn thì mình liên lại vs trụ sở, :(

Địa điểm đào tạo là ơ đau các bạn nhỉ? Mình k thấy địa diem trong thông báo, :(

ko có hỗ trợ chi phí rồi
zậy mà trong thông báo lúc đầu bảo là có hỗ trợ =.=
Chính xác là không có hỗ trợ chi phí bạn nhé. Nhưng khi kết thúc thời gian thực tập bạn sẽ nhận được 1 thẻ quà tặng và 1 chứng chỉ thực tập viên tiềm năng Vietinbank

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên