Thực tập ACB - vì đâu nên nỗi chán như thế này!

Cũng nhờ mấy anh chị trên đây nhiệt tình chỉ bảo mà giờ mình thấy đỡ hơn rất nhiều rồi. Có lẽ trước đây do mình quá nhút nhát và hơi tự ti nên khó hòa nhập với anh chị trong phòng thực tập. Dạo này mình cũng được làm vài việc lặt vặt nhưng cũng thấy vui. Nhờ vậy mà việc xin tài liệu viết đề tài của mình có vẻ khá khả quan, cảm ơn các anh chị đã cho mình những lời khuyên vô cùng hữu ích!

Cụ thể là bạn đã làm những gì.chia sẻ chút đi nào.hê hê

mình thực tập chi nhánh cũng gọi là to nhưng nó không đến mức nhàm chán như bạn nghĩ đâu :) các anh chị chỉ bảo hết sức nhiệt tình .chi nhánh to nhưng làm ăn không có lãi thì có khi không bằng phòng giao dịch :) kinh tế khó khăn nên nhiều khi nó ảnh hưởng đến tâm trạng nguoi làm bạn à :)

Có thế chứ, ít ra thì cũng đã có ánh sáng cuối đường hầm, trên này chả ai tiếc một chút cái kinh nghiệm để anh em đi sau luôn luôn cảm thấy thoải mái. Bạn thật may mắn khi sớm có cộng đồng trên UB này tư vấn. Hồi xưa mình stress là tối về làm hết chai Vốt Ka....:) hết buồn, hì hì

bạn nên cà phê thuốc lá với mấy anh tín dụng đi, tín dụng nhiêu duong lắt léo phức tạplắm, có gì mấy ảnh rủ đi thẩm định thì ta làm xe ôm 2 anh em cùng đi cho vui. Ra ngoài dù sao cũng đỡ ngột ngạt hơn ngồi suốt trong phòng chả làm gì nhiều

Mai bắt đầu thời gian thực tập
Không biết có được lì xì ko nhỉ :))

Nếu cảm thấy chán thì nên chuyển hướng xin thực tập một nơi khác. Không nên miễn cưỡng làm gì ^^

Mai đi thực tập buổi thứ ba đồng thời cũng là buổi đầu tiên sau Tết. Mặt đang bị dị ứng chẳng muốn đi nhưng mẹ cứ bảo đi đi đầu xuân năm mới. Phải làm sao đây???

Mai đi thực tập buổi thứ ba đồng thời cũng là buổi đầu tiên sau Tết. Mặt đang bị dị ứng chẳng muốn đi nhưng mẹ cứ bảo đi đi đầu xuân năm mới. Phải làm sao đây???
Dị ứng thì xin giám đốc chi nhánh nghỉ bạn ah
Bạn nên ở nhà, ra ngoài nhiều , nặng lên đấy

Năm trc thực tập ở TT Tín Dụng Doanh Nghiệp ở ACB, mình thấy môi trường rất tuyệt vời. Bạn cứ chú trọng 70% vào khoá luận, 30% còn lại thì trò chuyện và tiếp thu sự truyền đạt từ các anh chị. Vậy là ổn!

Chuyện bình thường :))

Bây giờ ngay cả người đang làm còn chán thì em mong đợi gì ở việc thực tập. Chuyện người ta có nhiệt tình hướng dẫn em hay không thì phụ thuộc vô bản thân người đó thôi.
He he, Công việc căng như dây đàn lấy đâu thời gian mà hướng dẫn.
P/S: Cuối ngày mời cả phòng đó đi làm bữa lẩu coi sao.

- - - Updated - - -

bạn nên cà phê thuốc lá với mấy anh tín dụng đi, tín dụng nhiêu duong lắt léo phức tạplắm, có gì mấy ảnh rủ đi thẩm định thì ta làm xe ôm 2 anh em cùng đi cho vui. Ra ngoài dù sao cũng đỡ ngột ngạt hơn ngồi suốt trong phòng chả làm gì nhiều
Ra ngoài cafe, trà đá.. chém gió thì mới thân quen được.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên