HOT Thử việc vị trí chuyên viên giám sát hoạt động lien viet post bank 2016

Cơ hội và áp lực ở vị trí này ra sao ạ. ..thu nhập và chỉ tieu ..bạn nào kinh qua vị trí này tại lien việt share cho mình biết với. .thank so much ạ ^0^

[QUOTE="Phuongthao92, post: 839134, member: đầu tháng 5 thử việc tại liên Việt rồi. ..nên thu thập một số thông tin của các bác đi trước ạ :p

Cơ hội và áp lực ở vị trí này ra sao ạ. ..thu nhập và chỉ tieu ..bạn nào kinh qua vị trí này tại lien việt share cho mình biết với. .thank so much ạ ^0^
em cũng đang định nộp hồ sơ vị trí này, bác cho em hỏi lương lậu bên Lienviet thế nào với vt này và lúc pv họ hỏi những gì thế. Em mới có kinh nghiệm vị trí hỗ trợ tín dụng k biết nộp hs đc k

em cũng đang định nộp hồ sơ vị trí này, bác cho em hỏi lương lậu bên Lienviet thế nào với vt này và lúc pv họ hỏi những gì thế. Em mới có kinh nghiệm vị trí hỗ trợ tín dụng k biết nộp hs đc k
HO thông báo cho mình tổng thu nhập sau thuế là 7.260.270d ạ. .khi phỏng vấn thì hỏi về quy trình giám sát hồ sơ tín dụng ạ. ..Có kinh nghiệm làm việc tại ngân hàng là 1 lợi thế. ..người địa phương là lợi thế thứ 2...có mối quan hệ tại địa phương thì càng tốt. .. hỏi về nhân thân nữa. . Ba mẹ làm nghề gì. ..và còn thử thái độ của mình nữa. ..hỏi tại sao em thi vào vị trí này. ..Lý do em nghỉ việc. .Nếu bây h em làm quan hệ khách hàng ko...em làm thì anh tuyển ngay...hỏi cũng nhiều. .mình nhớ đại khái chung chung bi nhiêu đó thôi ạ ^0^

ngày mai mình pv ở ctri giám sát hoạt động nhưng mình chưa biết được công việc cụ thể ở vị trí này ra sao? ai có thể mô tả cho mình biết đc k ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên