Thử việc 2 tháng tại MB

tamtit1403

Verified Banker
Em đang trong thời gian 2 tháng thử việc tại MB, xếp giao cho 2,5 tỷ dư nợ, 2,5 tỷ huy động, và rất nhiều chỉ tiêu thẻ, KH mới... Xếp nói thẳng không được sẽ chấm dứt hợp đồng. Cho e hỏi ai từng qua 2 tháng thử việc như e mà không đạt có bị out không? Chứ e đi từ tập sự lên nên biết các anh chị chuyên viên còn không thể hoàn thành được thì em làm sao hoàn thành nổi. Chả khác gì bảo em viết đơn xin nghỉ đi. :(

chửi vô mặt thằng quản lý, xong đập cọc tiền vào mặt nó rồi ra về

Bạn cứ cố gắng làm hết khả năng của mình ý, không được thì bạn cũng không hối hận vì đã cố gắng hết sức Biết đâu bạn lại khám phá ra khả năng của mình thì sao.

Em có nhẹ nhàng hơn một chút, 1,5 tỷ huy động và 3 tỷ dư nợ. Nhưng mà tỷ tỷ thứ khác như khách hàng mới, hợp đồng cộng tác viên (sale xe và BĐS)..., các loại báo cáo hầm bà lằng này nọ. Mỗi lần họp sếp ca đi ca lại điệp khúc "Ngày xưa anh mới vô MB mà đã làm được thế này, ngày xưa anh thế nọ...; rồi so sánh chỉ tiêu của sếp ngày đó với tụi em bây giờ bảo sao tụi em ít thế", có thánh mới biết ngày xưa đó là sếp đi lên từ con số 0 như tụi em (mới ra trường) hay là sếp nhảy từ NH khác sang, có kinh nghiệm đầy mình rồi.

À mà em là Thử việc 2 tháng, vào cái thử việc luôn k qua tập sự nên cảm giác thật là Fast and Furious :'(. Nói chung là với một đứa mới ra trường kinh nghiệm chưa có như em thì em xác định là nghỉ sớm rồi :'(
Em đang trong thời gian 2 tháng thử việc tại MB, xếp giao cho 2,5 tỷ dư nợ, 2,5 tỷ huy động, và rất nhiều chỉ tiêu thẻ, KH mới... Xếp nói thẳng không được sẽ chấm dứt hợp đồng. Cho e hỏi ai từng qua 2 tháng thử việc như e mà không đạt có bị out không? Chứ e đi từ tập sự lên nên biết các anh chị chuyên viên còn không thể hoàn thành được thì em làm sao hoàn thành nổi. Chả khác gì bảo em viết đơn xin nghỉ đi. :(

Chạy được chỉ tiêu như trên thì sang mẹ chỗ khác làm chuyên viên chính, lương 12 củ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên