Thông báo của BIDV

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, chào các bạn. Những ai đang hy vọng và cảm thấy mình hoàn thành bài thi nhanh vừa rồi của BIDV tốt thì có tin vui cho các bạn đây, ai biết rồi thì thôi, chưa biết thì có thể đọc. Theo thông tin nội bộ thì những ai qua được vòng thi nhanh được chọn đi thi nghiệp vụ và tiếng anh sẽ thi tập trung tại Quảng Bình. Chi phí ăn ở, đi lại do BIDV tài trợ toàn bộ, vậy nên các bạn tranh thủ vừa đi thi vừa được đi chơi nhé. Xin chúc mừng trước :D.Chắc BIDV đang muốn sẵ tiện quảng bá hình ảnh của mình đây

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
haiz, topic câu like + cmt để kiếm tín dụng đây mà ! chả có nhà tuyển dụng nào tung tiền thiếu suy nghĩ thế cả !!!

Gui tungoanh: Cái topic của bạn làm tôi ngứa mắt thật đấy. Từ nay bạn đừng vui lòng đừng lấy danh nghĩa của BIDV ra để thông báo tin đồn nhảm nhé, làm ơn tôn trọng chúng tôi 1 tí, mất công ai đó lại bảo rằng BIDV thật thiếu suy nghĩ.

Gui tungoanh: Cái topic của bạn làm tôi ngứa mắt thật đấy. Từ nay bạn đừng vui lòng đừng lấy danh nghĩa của BIDV ra để thông báo tin đồn nhảm nhé, làm ơn tôn trọng chúng tôi 1 tí, mất công ai đó lại bảo rằng BIDV thật thiếu suy nghĩ.

Đọc đã thấy vô lý mà :-< bọn em cũng không bao giờ nghĩ rằng BIDV có những quyết định như vậy đâu :-<

Hehe, chào các bạn. Những ai đang hy vọng và cảm thấy mình hoàn thành bài thi nhanh vừa rồi của BIDV tốt thì có tin vui cho các bạn đây, ai biết rồi thì thôi, chưa biết thì có thể đọc. Theo thông tin nội bộ thì những ai qua được vòng thi nhanh được chọn đi thi nghiệp vụ và tiếng anh sẽ thi tập trung tại Quảng Bình. Chi phí ăn ở, đi lại do BIDV tài trợ toàn bộ, vậy nên các bạn tranh thủ vừa đi thi vừa được đi chơi nhé. Xin chúc mừng trước :D.Chắc BIDV đang muốn sẵ tiện quảng bá hình ảnh của mình đây

tin này chắc ko bạn. cái vụ tài trợ chi phí nghe phiêu quá. nếu vậy chắc xác suất đc thi vòng 2 cực thấp. maybe.

tin này chắc ko bạn. cái vụ tài trợ chi phí nghe phiêu quá. nếu vậy chắc xác suất đc thi vòng 2 cực thấp. maybe.

Dù có cực thấp thì cũng vô lý, tuyển 212 con người, ít ra vô vòng thi viết cũng phải gấp 5 lần nhu cầu tuyển dụng, tính ra 1060 người, rồi tiền ăn ở đi lại rồi chi phí in ấn đề thi rồi phát bút viết giấy nháp, sơ sơ thôi cũng hơn 1 -2 triệu/ người vậy ra khoảng hơn 1 - 2 tỷ tiền tuyển dụng tập trung còn còn bao nhiêu là thứ khác nữa, chưa kể đông như vậy thì phải huy động cán bộ đi quản, phải trả công cho người ta chứ, rồi lỡ có chuyện gì xảy ra ai là người chịu trách nhiệm? Hóa ra lại mua dây buộc mình à? Rồi chưa kể lúc đại hội cổ đông ăn nói sao với các cô đông, trong cái đợt cổ phần hóa năm ngoái gần như hầu hết cán bộ BIDV đều có mua cổ phiếu, tính ra chúng tôi cũng là cổ đông của BIDV, nhìn cái chi phí tuyển dụng vô lý thế này thì ai chịu??

con nhỏ tungoanh này đi khắp các diễn đàn tuyển dụng nh phát biểu linh tinh.
đang lúc thi mệt mỏi, lo lắng.
đừng nên đi phao tin đồn nhảm làm mất thời gian của mọi người nữa vì mấy cái tin nhảm nhí thế này.
để mọi ng tập trung ôn thi và chờ đợi kq v1.

nếu cô ở ko, ko có việc gì làm thì ngồi chơi đi.hay chí ít cũng k để ng khác phân tâm.
nếu có chủ diễn đàn ở đây mình muốn y/c dẹp ngay những topic nhảm nhí vớ vẩn như v.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9