HOT Thi viết SHB 04/10/2014

Các bạn chiều nay thi viết thế nào rồi ạ? Mọi người vào thảo luận nhé ^^
Tiếc bt tự luận làm sai sót nhiều quá, híc

Chỉnh sửa lần cuối:
hù, cảm ơn b nhé.mình về nhà mà cứ lăn tăn mãi k bít có đọc đúng đề bài k nữa. mà b làm dc bài k vậy? trắc nghiệm có nhiều câu hỏi thực tế quá, mình chưa gặp baoh nên chả bít thế nào
hic bạn nhớ nguyên bài đó ko :( khách hàng gửi tài khoản thanh toán lúc đầu bnhiu zậy? rút tiền mặt bnhieu? :(

hic bạn nhớ nguyên bài đó ko :( khách hàng gửi tài khoản thanh toán lúc đầu bnhiu zậy? rút tiền mặt bnhieu? :(
đề thi tự luận nêú t nhớ k nhầm:
ngày 9/8 khách hàng K đến ngân hàng xin mở tài khoản thanh toán và nộp vào tài khoản 300tr tiền mặt. ngày 10/8 khách hàng đến xin rút 250tr trong đó 100tr để gửi tiết kiệm 3 tháng vs lãi suất =5.8%/năm, số còn lại rút bằng tiền mặt. khách hàng trúng thưởng 200k bằng tiền mặt.
Ngân hàng tính phí đối vs những khoản tiền gửi vào rút ra trong vòng 2 ngày vs phí là 0,02% và tối thiểu là 20k( chưa bao gồm VAT). biết ngân hàng k tính phí vs khoản tiền gửi tiết kiệm. khách hàng yêu cầu trừ phí vào tài khoản thanh toán.
Định khoản các nghiệp vụ kinh tế phát sinh.

Chỉnh sửa lần cuối:
đề thi tự luận nêú t nhớ k nhầm:
ngày 9/8 khách hàng K đến ngân hàng xin mở tài khoản thanh toán và nộp vào tài khoản 300tr tiền mặt. ngày 10/8 khách hàng đến xin rút 250tr trong đó 100tr để gửi tiết kiệm 3 tháng vs lãi suất =5.8%/năm, số còn lại rút bằng tiền mặt. khách hàng trúng thưởng 200k bằng tiền mặt.
Ngân hàng tính phí đối vs những khoản tiền gửi vào rút ra trong vòng 2 ngày vs phí là 0,02% và tối thiểu là 20k( chưa bao gồm VAT). biết ngân hàng k tính phí vs khoản tiền gửi tiết kiệm. khách hàng yêu cầu trừ phí vào tài khoản thanh toán.
Định khoản các nghiệp vụ kinh tế phát sinh.
cám ơn bạn nhé... và mình đã đọc lộn đề :(

k biết sẽ có bao nhiêu phần trăm đi phỏng vấn nhỉ. lấy từ trên xuống hay chỉ cần vượt qua 50% là phỏng vấn nhỉ. bạn nào biết không???/

mấy bạn cho mình hỏi, mình nộp vị trí chuyên viên khách hàng từ đợt tháng 8 ở HCM mà chưa thấy gọi.có ai giống mình ko.hiccccccccc

Mấy bạn cho mình hỏi thi nghiệp vụ 4/10 đa có thông báo gì chưa vậy các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên