thi vào VP bank ngày 24/4/2014 vị trí chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân

:).bạn cũng chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân à.bạn có kinh nghiệm gì ko,chia sẻ mình với :)

mềnh cũng thi pvan sơ tuyển đây, địa điểm ở đâu đấy các bạn, mềnh ko nghe rõ????

Vị trí này là gì vậy mấy bạn. Có phải là làm tín dụng như những ngân hàng khác không ?

Vị trí này theo mình thì nó là QHKH CN đó.
Muốn về TH qá mà toàn có xuất của các Sếp cả rồi. Ko đc thi nữa

Thưc chất đấy là vị trì quan hệ khách hàng mà. Vị trí này đảm nhiệm cả 2 nhiệm vụ là cho vay và huy động. Chỉ tiêu ở tỉnh nhớ không nhầm là cho vay 1 tỉ và huy động tầm 1 tỉ hay tỉ rưỡi 1 tháng ấy. Chỉ tiêu có thể thay đổi đôi chút tùy phòng kinh doanh của bạn hoạt động năm ngoái tốt hay kém :D

Bạn mình cũng thi rồi cũng lại đẩy làm CTV ntn. cuối cùng là phải bỏ cuộc chơi rồi. Thực chất họ đang tuyển CTV thôi. Mình nghĩ thế

Bạn của bạn làm chắc là CASA hoặc LOAN, còn chuyên viên tư vấn tài chính thì không có vị trí cộng tác viên nhé.
Để phân biệt rõ nhất : tuyển CTV thì không thi viết, pv luôn. Chính thức thì có thi viết xong mới pv nhé

Sao thấy các bạn dc tuyển vào vp bank thủ tục đơn giản vậy nhỉ? Mình thì thấy thủ tục của mình rườm rà quá! sau khi thi test, mình có dt báo đi pv, sau khi pv xong thì 2 tuần sau mình lại dc bên tuyển dụng dt báo trượt CV tư vấn tài chính cá nhân và hỏi mình có đồng ý chuyển sang cộng tác viên ko? Và mình ok. Rồi hẹn t2 đến chi nhánh Trần Thái Tông. Sau khi gặp anh giám đốc,anh ý nói ok rồi gửi hso hoàn thiện. Hôm sau gửi hso hoàn thiện qua mail. 2 ngày sau ko có phản hồi gì thì mình dt trực tiếp cho anh giám đốc thì anh ý nói là bên chi nhánh anh ý đang có sự điều chỉnh nhân sự, nên hso của mình anh ý chuyển lên phòng nhân sự của Vp. Hix. Và kết quả là h mình đang lơ lửng con cá vàng...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên