Thi tuyển vào SCB sáng 14/03/2015

Anh chị nào có kinh nghiệm PV NVKD SCB cho em hỏi với.
Cần xem lại kiến thức gì khi đi PV ạ?
Vào đó sẽ như thế nào?
Em cảm ơn nhiều

Anh chị nào có kinh nghiệm PV NVKD SCB cho em hỏi với.
Cần xem lại kiến thức gì khi đi PV ạ?
Vào đó sẽ như thế nào?
Em cảm ơn nhiều
Theo mình, mình nghĩ bạn nên chú trọng về cách tìm khách hàng vì lãi suất huy động cao nên ls cho vay cũng cao => cách thuyết phục khách hàng vay SCB, quy trình cho vay có thuận tiện hơn các ngân hàng khác hay không? Điều gì sẽ khiến KH vẫn vay dù lãi suất cao?

Uh, cũng mong là vậy, hết tuần sau không có alo là "vứt áo ra đi" !! :3 . Mà hôm qua bạn pv hỏi NV kế toán NH khó không bạn, mình học kinh tế đối ngoại chứ không có học TCNH, nếu hỏi tới chắc teo quá!! :D
uhm hỏi những vấn đề kế toán cơ bản, định khoản nghiệp vụ kế toán bạn à.

có bạn nào nộp ví trí Nhân viên tư vấn đợt tháng 4 này không ?

bạn đã được nhận vào alfm chưa? mình thi tuyển ở hà nội
Mình được bank báo chiều qua là đậu phỏng vấn rồi bạn, chị bên nhân sự hỏi là khi nào đi làm được để trình lên lãnh đạo, có gì sẽ gọi lại cho mình 1 lần nữa. Bạn đi làm chưa?

Giao dịch viên bạn à. Hôm nay bạn phỏng vấn tốt không?
Cám ơn bạn nha, các anh chị bên Chi nhánh Phạm Ngọc Thạch phỏng vấn. Có mấy câu khó như là.
1. Anh ko đánh giá cao những kinh nghiệm mà em đạt đc, nó ko liên quan và hỗ trợ nhiều cho công việc em đang ứng tuyển. Bây giờ ngân hàng có 2 đối tượng khách hàng chính là doanh nghiệp và cá nhân, em hãy trình bày cách tiếp cận các đối tượng khách hàng này.
2. Nếu em đang có nhiều việc phải làm mà cấp trên còn giao thêm công việc cho em, đây là công việc rất khó và phải làm thêm giờ, em sẽ xử lý như thế nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên