Thi tuyển vào SCB sáng 14/03/2015

mới pv lúc 18h30 tối nay nè bạn, mỗi người 30 phút, chi nhánh lúc mình pv thì có 4 người. Hội đồng gồm 5 người bên chi nhánh phỏng vấn. hỏi về nghiệp vụ kế toán ngân hàng, biết gì về ngân hàng, điểm mạnh-yếu của bản thân. Nhớ luôn giữ nét mặt tươi cười :)

Mình cũng thi ngày 14/3/2015 được 21/30 và 52/80 mà sao tới giờ chẳng thấy ai gọi hết vậy, lẽ nào chỉ tiêu đối với con trai cao hơn hả?!!! *lặng lẽ ra đi!!!* :((

mới pv lúc 18h30 tối nay nè bạn, mỗi người 30 phút, chi nhánh lúc mình pv thì có 4 người. Hội đồng gồm 5 người bên chi nhánh phỏng vấn. hỏi về nghiệp vụ kế toán ngân hàng, biết gì về ngân hàng, điểm mạnh-yếu của bản thân. Nhớ luôn giữ nét mặt tươi cười :)
Chi nhánh của bạn pv laf chi nhánh nào

Đợi thêm thử 1 tuần xem sao bạn à. Nhiều CN tuyển người mà.
Uh, cũng mong là vậy, hết tuần sau không có alo là "vứt áo ra đi" !! :3 . Mà hôm qua bạn pv hỏi NV kế toán NH khó không bạn, mình học kinh tế đối ngoại chứ không có học TCNH, nếu hỏi tới chắc teo quá!! :D

Cám ơn bạn đã chia sẻ thông tin. Mình được gọi đi phỏng vấn NVKD ngày 7/4 đang lo quá nè.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,467
Thành viên mới nhất
bancadoithuonga
Back
Bên trên