Thi tuyển vào kế toán Ngân hàng.

ngoctran2012

Verified Banker
Mình thấy chưa ai làm topic về kế toán nhỉ. Trong forum của mình có ai làm kế toán Ngân hàng không? Mình đang làm kế toán-HO ở HBB. Mình đang muốn thi tuyển vị trí kế toán ở các ngân hàng khác. Ai có đề thi kế toán Ngân hàng ở các Ngân hàng khác không chia sẻ với. Thanks!

Mình thấy chưa ai làm topic về kế toán nhỉ. Trong forum của mình có ai làm kế toán Ngân hàng không? Mình đang làm kế toán-HO ở HBB. Mình đang muốn thi tuyển vị trí kế toán ở các ngân hàng khác. Ai có đề thi kế toán Ngân hàng ở các Ngân hàng khác không chia sẻ với. Thanks!

Nếu e có kinh nghiệm rồi thì khi chuyển ngân hàng mấy khi phải thi viết đâu em. Chỉ phỏng vấn thôi. Mà ngoài vị trí tiếp tục làm kế toán em có thể apply vị trí Kiểm toán nội bộ cũng được.

Không hiểu tại sao e nghỉ HBB, nhưng nếu vì chuyện sáp nhập thì theo anh là không nên, e chịu khó làm việc một thời gian xem như thế nào đã, rồi quyết định sau. Đừng nóng vội quá :|

hi. Tại vì em nghe ngóng thông tin là bên đó đang thừa người. Chắc là cũng phải sa thải hoặc điều chuyển một ít.hic. Nên đành phải tìm đường trc cho mình thui anh ạ.

hi, mình thì đang quan tâm tới vị trí kiểm soát viên vì bên mình lương thấp hơn các ngân hàng khác cùng vị trí và thời gian làm việc

Bạn còn thắc mắc j về kế toán ngân hàng nữa ko ^^
Mình hiện đang là giáo viên - kế tóan ngân hàng ở HO - Vietinbank.

Alibaba: nói đúng đó em , Khi em có kinh nghiệm làm Ngân Hàng rồi thì không thi tuyển nữa đó mà chỉ phỏng vấn và test IQ thôi . Chúc em có công tốt nhé
Nếu e có kinh nghiệm rồi thì khi chuyển ngân hàng mấy khi phải thi viết đâu em. Chỉ phỏng vấn thôi. Mà ngoài vị trí tiếp tục làm kế toán em có thể apply vị trí Kiểm toán nội bộ cũng được.

Không hiểu tại sao e nghỉ HBB, nhưng nếu vì chuyện sáp nhập thì theo anh là không nên, e chịu khó làm việc một thời gian xem như thế nào đã, rồi quyết định sau. Đừng nóng vội quá :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên