Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

gọi vào số mà gd báo bạn pv ý đầu 08 ý, họ chỉ gd cho ng đỗ thôi còn trượt k gửi mail gì đâu, p pv sáng hay chiều
T pv sáng. Hôm nay có chị được gọi điện báo đỗ. Mình k đc gọi là trượt rồi. Nhưng t nghĩ nên mail hay thế nào cho ngta biết chứ nhỉ? T chẳng nhận đc gì cả. Chẹp

T pv sáng. Hôm nay có chị được gọi điện báo đỗ. Mình k đc gọi là trượt rồi. Nhưng t nghĩ nên mail hay thế nào cho ngta biết chứ nhỉ? T chẳng nhận đc gì cả. Chẹp
không biết có lấy nhiều k nhỉ, hôm t pv buổi chiều hỏi chị nhân sự thì chị ấy bảo có 41 ng pv. t cũng có nhận được gì đâu, gd hỏi mới biết trượt hixxx

Buồn quá, chắc t cũng trượt r, hnay t k đc gọi, gửi mail chắc là sang tuần họ ms gửi. Lại đi săn việc tiếp vậy :((((

t pv buổi chiều b ạ, t gd vào số m mà gd đi pv ý ở trong sài gòn ý b , gd đến đấy nói họ tên họ sẽ báo mình. Nhưng nếu đỗ là họ đã gọi từ đầu tuần rồi, k hỏi gì cả hôm đấy bọn t pv buổi chiều đều hỏi linh tinh nào là tại sao e lại tên là như này, tại sao e đánh son màu hồng, toàn hỏi linh tinh thôi k hề hỏi nv hay gì đó , buổi chiều bọn t pv nhanh lắm vào chưa đầy 5p đã ra
T thì pvan buổi sáng, y như b luôn hết son lại đến mặt như này như kia, mấy bạn cùng phỏng vấn buổi sáng ra hỏi cũng toàn thế và có khoảng 7 ng chờ xin số nhau để thông tin đều toạch cả. Buồn ghê!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên