Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Các anh chị nào biết về việc tuyển dụng SCB ko ? mình cũng vừa Apply
Mình có kinh nghiệm làm việc 2 năm ngành tài chính (ko phải NH)+ tốt nghiệp chuyên ngành tài chính ngân hàng

mình cũng apply vào SCB. theo mình tìm hiểu là thi nghiệp vụ và t.Anh, qua 3 vòng: sơ tuyển, viết và phỏng vấn.

mình cũng mới nộp hồ sơ vào SCB đợt vừa rùi, nhưng gửi tận vào Nam, hixxx. k biết ra sao nữa. lại chờ đợi

Mình cũng vừa nộp vào SCB hôm 06/05/11 vừa qua đây, không biết có được SCB gọi đi thi không nữa. theo mình biết là thi Nghiệp vụ và Tiếng Anh đó các bạn ơi, hy vọng mình và các bạn cùng được gọi vào SCB nha !

bạn nào được SCB mời đi thi viết nhớ thông báo nha.

mình cũng đang chờ kết quả sơ tuyển của SCB. Hi vọng cả nhà ta đều được làm việc tại SCB và chúng ta là đồng nghiệp :)

Mình có hỏi bữa nộp hồ sơ, bữa nay là hạn cuối NH thông báo kết quả loại hồ sơ ấy (5 ngay)

Các bạn ơi, k biết SCB có đăng ký danh sách lên k nhỉ hay là gọi điện thông báo cho những ai qua vòng sơ tuyển ??

Các bạn ơi, k biết SCB có đăng ký danh sách lên k nhỉ hay là gọi điện thông báo cho những ai qua vòng sơ tuyển ??
Bước 3: Thi tuyển và phỏng vấn
Mọi thông tin liên quan đến công tác tuyển dụng Ngân hàng TMCP Sài Gòn sẽ thông báo trên website http://www.scb.com.vn và vào địa chỉ email cá nhân của anh/chị. Đề nghị ứng viên thường xuyên kiểm tra email và theo dõi thông tin trên website này.

Sau khi chúng tôi đăng thông tin danh sách ứng viên được mời thi tuyển, phỏng vấn và gửi email đến cho ứng viên (với các vị trí quản lý/lãnh đạo, chúng tôi chỉ gửi email hoặc thư tay, không đăng danh sach lên website) nếu đồng ý tham dự, anh/chị vui lòng xác nhận lại cho chúng tôi qua email nhansu@scb.com.vn chậm nhất 03 ngày trước ngày thi tuyển/phỏng vấn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên