HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

Chào mn! Hiện tại e đã nhận được mail đậu LiênViệt chi nhánh SG ở tòa nhà Royal nhưng đọc cmt thấy phân vân quá không biết có nên lm ko? A/c đã làm cho e xin ý kiến tý ạ! ^^ e cảm ơn

Anh/ chị cho em hỏi về cơ chế tăng lương của Lienvietpostbank với ạ?

Chào mn! Hiện tại e đã nhận được mail đậu LiênViệt chi nhánh SG ở tòa nhà Royal nhưng đọc cmt thấy phân vân quá không biết có nên lm ko? A/c đã làm cho e xin ý kiến tý ạ! ^^ e cảm ơn
Vậy bạn đi làm chưa? Đọc comment thì bank nào cũng có ưu có khuyết, cũ người mới ta, hầu như các khuyết ở bank nào cũng có, mình cũng sắp nhận việc LVPB đây, mình nghĩ cứ làm và trải nghiệm, lo xa cũng ko dc gì

hiện tại mình dg ngồi trong ngân hàng LVPB cmt cho các bạn. theo ý kiến nhận định của m dù mới chỉ là svien thực tập nhưng m thấy ngân hàng mng làm việc rất hòa hợp giúp đỡ lẫn nhau, môi trường làm việc thoải mái. tháng này các a c còn dc tăng lương gấp đôi thưởng tổng kết nửa năm . ra trường m cg vẫn muốn vào đây làm à

mình nộp hồ sơ tháng trc ở phú thọ đợt 15/7 hết hạn. không biết bạn nào nộp đợt đấy có thông báo bh phỏng vấn không nhỉ?

E có lịch 2 ngày nữa là pv sơ loại lvpb nhưng mà cái e k rõ sơ loại này là làm gì ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên