Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

Mình được hội sở báo kết quả là đậu rồi. Nhưng chưa thấy chi nhánh gọi đi làm. Có bạn nào biết khoảng bao lâu thì được gọi k vậy?

Mình được hội sở báo kết quả là đậu rồi. Nhưng chưa thấy chi nhánh gọi đi làm. Có bạn nào biết khoảng bao lâu thì được gọi k vậy?
Bạn phỏng vấn ở đâu, hnao vậy. Hôm trc mình pv ở Giang Văn Minh người ta bảo đấy là vòng cuối rồi mà. Nhưng từ hôm mùng 5/10 đến giờ chưa thấy thông báo kết quả. NH này tạch là ko báo gì à :(.

Có bạn nào nộp SEABANK Thanh Hóa mà được gọi test chưa? 15/10 dead line mà giờ chưa thấy gì, mail xác nhận cũng k có nữa

Bạn phỏng vấn ở đâu, hnao vậy. Hôm trc mình pv ở Giang Văn Minh người ta bảo đấy là vòng cuối rồi mà. Nhưng từ hôm mùng 5/10 đến giờ chưa thấy thông báo kết quả. NH này tạch là ko báo gì à :(.
Mình chi nhánh Cần Thơ bạn ơi.

Em mới được một chị bên Seabank Nha Trang hẹn đi PV sơ tuyển. Sao ko phải là thi Test mà phỏng vấn sơ tuyển nhỉ. Em nộp hồ sơ từ lâu, hồi tháng 8?

mình cũng pv gdv vào thứ 7, nghe nói có 4 vòng. không biết có phải test ko nhỉ. mà test thì có test tiếng anh không các bạn

thế à, vậy mà mấy nay mình chờ lâu quá, tưởng rớt rồi, nên định gọi lên hỏi, vì cũng có 1 công ty khác nhận mình rồi ,nhưng gọi lên thấy phiền mấy anh chị quá nên hơi sợ :d, hóa ra là chưa có

thế bữa đó bạn làm bài dc không :d, vì không đúng chuyên ngành of mình nên mấy câu về luật mình toàn đánh lụi thôi :))
bạn co kq seabank chưa? pv người ta hỏi gì vậy ban? bửa sau mình pv vị trí hành chánh nhân sự cho mình xin ít kinh nghiệm được k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,448
Thành viên mới nhất
thienhabetonl
Back
Bên trên