HOT Thi tuyển NH Liên Việt

Có nhờ đề ko rw giúp mình với mình thi CN

Sent from my D6502 using U&Bank mobile app

Mình nhớ một số thôi nhé: các nhóm nợ, tổng mức dư nợ cấp tín dụng của một khách hàng không đc vượt quá bn% vốn tự có của ngân hàng? Cách tính trích lập dự phòng rủi ro tín dụng của từng nhóm nợ, có một vài bài tính lãi vay nữa nha. Còn nh nữa mà mình k nhớ hết

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Mình nhớ một số thôi nhé: các nhóm nợ, tổng mức dư nợ cấp tín dụng của một khách hàng không đc vượt quá bn% vốn tự có của ngân hàng? Cách tính trích lập dự phòng rủi ro tín dụng của từng nhóm nợ, có một vài bài tính lãi vay nữa nha. Còn nh nữa mà mình k nhớ hết

Có cả iq với tiếng a cậu nhỉ

Sent from my D6502 using U&Bank mobile app

Bạn pv chi nhánh nào thế? Mình đậu bài test, pv luôn r mà đợi hoài chưa thấy báo kq gì cả.

Hm nay mình PV vị trí GDV, Mình thấy đề LV khá ổn ý. K quá dễ nhưng cũng k quá khó. Đề KHCN thì thấy mấy bạn thi bảo khó vì nghiệp vụ nhiều lắm.

Hôm nay mình PV mấy anh chị bảo mình là nếu trong 1 tuần tính từ khi PV chưa đc thông báo trúng tuyển thì là rớt rồi. Ngân hàng chỉ gọi điện những anh Trúng tuyển thôi bạn ạ.

Hm nay mình PV vị trí GDV, Mình thấy đề LV khá ổn ý. K quá dễ nhưng cũng k quá khó. Đề KHCN thì thấy mấy bạn thi bảo khó vì nghiệp vụ nhiều lắm.

Hôm nay mình PV mấy anh chị bảo mình là nếu trong 1 tuần tính từ khi PV chưa đc thông báo trúng tuyển thì là rớt rồi. Ngân hàng chỉ gọi điện những anh Trúng tuyển thôi bạn ạ.

Bạn có nhớ đề ko :) cho mình ít rv

Sent from my D6502 using U&Bank Mobile app

Bên mình tuy hơn một tuần r nhưng mình gọi mấy a/c bảo trong tuần này sẽ báo. Nên làm mình vẫn hy vọng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back