Thi tuyển eximbank

Thông thường từ 7-15 ngày bạn nhé, thông thường exim khuyến khích nộp trực tiếp hơn.

Thông thường từ 7-15 ngày bạn nhé, thông thường exim khuyến khích nộp trực tiếp hơn.
Dạ em cám ơn đồng chí nhiều nhé. Em nộp hỗ trợ tín dụng khu vực tp HCM hạn chót là 15/09/2016 mà không biết tình hình như thế nào. Ahihi.

Cho em hỏi em nộp vị trí Thẩm định tài sản KV HN hạn 15/08 vừa rồi exim đăng tuyển có còn trong quá trình duyệt hồ sơ không hay đã tuyển đủ từ đợt trước nên không tuyển nữa vậy ạ???

Cho em hỏi em nộp vị trí Thẩm định tài sản KV HN hạn 15/08 vừa rồi exim đăng tuyển có còn trong quá trình duyệt hồ sơ không hay đã tuyển đủ từ đợt trước nên không tuyển nữa vậy ạ???
Vẫn đang tuyển nhé bạn, thông thường sau ngày hết hạn tuyển tầm 7-15 ngày sẽ thông báo ứng viên pv sơ loại hồ sơ bạn nhé.

Dạ em cám ơn đồng chí nhiều nhé. Em nộp hỗ trợ tín dụng khu vực tp HCM hạn chót là 15/09/2016 mà không biết tình hình như thế nào. Ahihi.
Bạn cứ đợi đi họ sẽ gọi ứng viên nào phù hợp để pv sơ loại hồ sơ hoặc thi luôn. Đợi chờ là hạnh phúc mà bạn!

anh cho em hỏi em đăng kí nhân viên dịch vụ khách hàng ở Cần Thơ hết hạn ngày 15/07 vừa rồi exim có đăng tuyển nhưng chưa thấy gọi em đi thi nữa,vậy là nơi đó đã tuyển xong người rồi hay còn đang duyệt hồ sơ ạ????

anh cho em hỏi em đăng kí nhân viên dịch vụ khách hàng ở Cần Thơ hết hạn ngày 15/07 vừa rồi exim có đăng tuyển nhưng chưa thấy gọi em đi thi nữa,vậy là nơi đó đã tuyển xong người rồi hay còn đang duyệt hồ sơ ạ????
Đã tuyển xong rồi bạn

anh ơi cho em hỏi em thấy tuyển NVDVKH móng cái hạn nộp từ 15/7 giờ gia hạn đến 15/9 mới hết hạn thì như thế đã thi chưa ạ. Tại sao lại gia hạn lâu như thế ạ. em nghĩ nếu ngân hàng cần người thì 1-3 hồ sơ thì cũng tổ chức thi chứ sao lại gia hạn lâu như vậy hả anh?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên