Thi Chuyên viên tư van VPBBank đợt tuyên t8

Tớ cũng thi hôm đấy ,hiện tại cũng chưa thấy thông báo gì :3

mình và bạn mình từng thi VPbank, pass thì ngay hôm sau có điện thoại họ gọi đi làm luôn, tạch thì cũng ko có mail cảm ở đâu. May mình có bạn thi cùng ko thì cũng ko biết là mình tạch.

Thê a. Uhm. Ko co´ cả mail cảm ơn chan nhj. Hôm nay vân ko co gi chac tạch rui.

Hix, thế mà các anh chị phỏng vấn cứ gật gù làm mình cứ hy vọng,có chị bảo tớ là nếu làm cộng tác viên em có làm không,lương 3,1 tr,mà hôm nay vẫn chưa thấy gì chắc tạch thật rồi :(

Thế à, t lần đầu nộp hồ sơ, tự dựng chi nhánh Liễu Giai gọi đến pv hóa ra là pv tuyển CTV, xong anh GĐ hỏi là e có đồng ý làm CTV luôn ko, nếu ko anh sẽ chuyển hs của em lên hội sở để thi tuyển làm Chuyên viên chính thức, thế là mình bảo anh chuyển hs lên. Hôm trc đi pv họ hỏi qua loa, làm mình cảm thấy ức chế, thấy pv với anh giám đốc chi nhánh còn sướng hơn. Tại nghĩ đợt này là thi chính thức nên háo hức chuẩn bị, ko ngờ đi pv ko được hỏi gì như bị giội gáo nước lạnh. Thui, lại phải lóc cóc đi pv vậy!!!

Hix, thế mà các anh chị phỏng vấn cứ gật gù làm mình cứ hy vọng,có chị bảo tớ là nếu làm cộng tác viên em có làm không,lương 3,1 tr,mà hôm nay vẫn chưa thấy gì chắc tạch thật rồi :(
Mà hôm đấy ac hỏi cậu nhiều ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back