Thảo luận về việc Phỏng vấn Ngân hàng VP Bank ngày 26/02/2014

E mới nhận đc mail thông báo fong vấn chuyên viên qhkh. A cho e vài lời khuyên khi đi fong vấn đc k? Thanks a :)

Anh chị cho em hỏi là VP bank là thi mấy vòng ạ? Có phỏng vấn sơ tuyển rồi Test và phỏng vấn trực tiếp ạ?
Phỏng vấn sơ tuyển thì có hỏi câu hỏi chuyên môn không ạ?

Mình là đang là nv vpbank đây. Tình cờ thấy topic này nên mới đki tk để vào. Nói thật mình thấy vpb rất bóc lột nv. Lương trả thì thấp nhất mà tham vọng quá cao ( mơ lọt top 3 nghag hang đâu vn). Còn tuyen mấy vị trí pse casa hay pse loan mới thực chất chỉ là hd cộng tác viên ko chế độ j cả, chỉ tiêu cao ngất trời, nếu k đạt thì cho nghỉ, đạt đc thì bọn ngan hàng càng lợi. Ma nếu có cố trụ đc vài tháng đạt đạt chỉ tiêu đến những kì sau k đạt nó cũng cho nghỉ. Và thế là những khách hàng cũ mình kéo về nó vẫn đc lợi. Mình là nv vpb nhưng quả thật thấy chế độ ở đây rất tệ, nhưng đã có tuổi r nên k có cơ hội để nhảy vc nữa. Nếu là con mình mình sẽ k bjo cho nó thi vao vpb còn với những ai có ý định thi minh khuyen chân thành néu co thể hay tìm một nơi tốt hơn để cống hiến cho xứng đáng, đê dc tôn trọng

Đọc những chia sẻ của mọi người mà mất cả hình tượng. Vậy mà trước giờ mình vẫn tin là VPB là NH....... Giờ mình có nên đi thì ko đây? Vị trí chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân huhu................ có hay không?

Ui e tức quá các a, chị ơi, rõ ràng e ứng tuyển vị trí CV DV KH mà lên pv kêu e k đủ đk, chuyển qua làm CTV, z thì từ đầu đừng nói CV của e đạt yêu cầu,oy kêu e lên pv, thất vọng, trình độ,kn của e đâu phải k có, buồn.............................

hôm nay mình thấy cuộc gọi nhỡ của vp mà gọi lại ko được, cũng chẳng nhận được mail gọi đi phỏng vấn .
bạn ơi, bạn FWD lại email ứng tuyển của cậu gửi cho Vpbank để mình kiểm tra lại hộ nhé: Gmail của mình là nguyenthuhavpbank

Ui e tức quá các a, chị ơi, rõ ràng e ứng tuyển vị trí CV DV KH mà lên pv kêu e k đủ đk, chuyển qua làm CTV, z thì từ đầu đừng nói CV của e đạt yêu cầu,oy kêu e lên pv, thất vọng, trình độ,kn của e đâu phải k có, buồn.............................
bạn ơi FWD lại email cho mình thông tin mình check lại hộ nha nguyenthuhavpbank (gmail)

bac

bác giống e rồi,1 lần pv việt hải,sau đó pv ở dã tượng. chờ đợi chục ngày rồi chưa thấy thông tin kq,mai bác đi pv nếu có cơ hội hỏi thời gian trả lời kết quả nhé.
cậu FWD lại cho mình thông tin hai lần Vp gửi thư mời phỏng vấn để mình check lại nha email của mình là nguyenthuhavpbank (gmail)

A ơi e cũng như a vậy, pvan lần 1 ở Việt Hải, lần 2 ở Dã Tượng hôm 28/02, bây h nó lại gửi mail pvan sơ loại ở Việt Hải nữa, chả hiểu luôn. A có đi pvan lại ở Việt Hải ko vậy?
cậu FWD giùm tớ mấy email Vpbank gửi để tớ check lại giùm nhé gmail nguyenthuhavpbank

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,450
Thành viên mới nhất
A Life Once Los
Back
Bên trên