Thảo luận thi tuyển vietcombank khu vực bắc miền trung ngày 25/8/2013

sáng nay mình vừa đi thi vietcombank về. thi trắc nghiệm toàn bộ. 1 tiếng đầu thi nghiệp vụ, 50 câu/60 phút chủ yếu về ngân hàng thương mại, thị trường chứng khoán, phân tích tài chính doanh nghiệp... có một số câu liên quan đến hoạt động của VCB. :)) những câu nào liên quan đến ngân hàng mình xem như tạch. vì k học về ngân hàng nên toàn đoán mò :-s. 1 tiếng sau thi tiếng Anh chuyên ngành, 70 câu/60 phút. có 2 đoạn văn đọc hiểu và trả lời. tiếng Anh VCB khó quá. hic hic. 2 tuần sau mới bít kết quả. chắc 2 tuần này ngồi ăn chay niệm phật mất! :))

Có bạn nào thi VCB khu vực Bắc miền trung hôm 25/08 vừa rồi có kết quả chưa?
Đợi lâu sốt ruột quá à :-<

nh em cho mình hỏi bên VIetcom khi thông báo đi thi là gửi thư mời phải ko nhỉ? hôm nọ lơ ngơ thế nào hình như ghi nghi nhầm mail vào đơn xin việc nên giờ cứ lo lo.hic

Chi nhánh mình là nhắn tin bạn ạ

- - - Updated - - -

nh em cho mình hỏi bên VIetcom khi thông báo đi thi là gửi thư mời phải ko nhỉ? hôm nọ lơ ngơ thế nào hình như ghi nghi nhầm mail vào đơn xin việc nên giờ cứ lo lo.hic
Chi nhánh mình nhắn tin mời bạn ạ

có bạn nào thi ở chi nhánh thanh hóa ko? thi hôm 25/8/2013 vừa rồi ấy, khu vực bắc trung bộ ấy ! Sao đến hôm nay vẫn chưa có kết quả nhỉ? Có bạn nào có thông tin gì chưa?

mình đậu VCB nha trang nhưng ko đi làm vì mình đã làm ở VCB long an , cũng hơi tiêc vì nha trang quá đẹp ;((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên