Thẩm định Habubank hay QHKH Lienvietpost bank?

Habu chắc chắn lương cao hơn
Mạng lưới lienvietpost bank chắc chắn nhiều hơn tại HCM
QHKH chắc chắn ngon ăn hơn thẩm định
Habu mới thành lập bộ phận thẩm định và chưa hoàn thiện => làm việc chắc chắn đuối như con gà tây
=> chắc chắn bạn đã có quyết định cho mình

Hi Mrmin ! Thực chất mình đang làm thẩm định tại Habu, có ông bạn rủ sang Lienviet CN Hà Nội. Đúng là Habu mới thay đổi mô hình như MB và ACB, nên vẫn hơi đuối. Có điều mình ngại thay đổi, + lại mình nghĩ làm thẩm định 1 thời gian sau đó có kinh nghiệm lên tái thẩm sẽ dễ dàng hơn. Còn Lienviet thì thực ra nếu vào thì lương hơn bên này tầm 1 triệu, nhưng áp lực sẽ lớn hơn ! cảm ơn bạn rất nhiều !

Chào bạn thangdm1307! Mình chuẩn bị phỏng vấn vào Lienviet, bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm giúp mình không? Nếu được bạn chat yahoo với mình nhé, nick yh: meobemeo. Mình cảm ơn bạn nhiều.

Hi Mrmin ! Thực chất mình đang làm thẩm định tại Habu, có ông bạn rủ sang Lienviet CN Hà Nội. Đúng là Habu mới thay đổi mô hình như MB và ACB, nên vẫn hơi đuối. Có điều mình ngại thay đổi, + lại mình nghĩ làm thẩm định 1 thời gian sau đó có kinh nghiệm lên tái thẩm sẽ dễ dàng hơn. Còn Lienviet thì thực ra nếu vào thì lương hơn bên này tầm 1 triệu, nhưng áp lực sẽ lớn hơn ! cảm ơn bạn rất nhiều !
Bạn làm tại HN ah, mình ở trong nam nên ko rõ ngoài hà nội. Cách đây gần 1 năm có phỏng vấn bên Habu HCM nhưng ngồi cãi nhau với GĐ và P.GĐ về vấn đề ăn tiền trong đội ngũ QLKH => cuộc phỏng vấn thành buổi tranh luận về quan điểm => out he he
H đang làm tái thẩm đinh tại VIB lại thấy may mắn hơn ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back