"Nếu có ước mơ - hãy hành động về nó!" =D> :)
....I have a dream...8-> =D>
.........I have a dream.....I became banker.... :x

Bài này sẽ là động lực cho nhiều bạn chưa, chuẩn bị và đang làm ngân hàng đây :D

Cơ hội luôn dành cho tất cả mọi người mà, dù ít thôi thì chẳng sao cả, 1% cũng là cơ hội, không nắm bắt thì người khác sẽ tóm lấy thôi.;)

Nếu cho tôi quay lại 4 năm về trước thì tôi vẫn chọn Ngân hàng là ngành mà tôi theo đuổi, ko tiếc nuối, ko hối hận, sẽ theo đuổi đến cùng

Banker cũng đừng sợ nhá :)) Tự lạc quan , biết quan tâm đến mình, học hỏi thêm nhiều kiến thức, xây dựng thêm các mối quan hệ k chỉ giúp bạn vào được ngân hàng mà khi vào rồi những kiến thức, kỹ năng đó cũng rất quan trọng trong thực tế..:D Ai cũng có cơ hội, ngay cả khi khủng hoảng vẫn có người làm giàu từ nó mà.

bài viết tâm viết và có hồn quá, người ta k thua khi bại trận mà chỉ thua khi đầu hàng...còn Sống là còn chiến

cám ơn anh rất nhiều, những ngày qua e đã cảm thấy nản nhưng khi đọc bài này của anh dường như e đã được tiếp thêm lửa vậy. Em phải cố gắng nhiều hơn nữa

Bỏ nghề đi, đừng bán than nữa! Đứng dậy, tự trau dồi mình, mài gươm, giũa kiếm để nắm bắt cơ hội đi!
aaaaaaaaaaaaaaaaaa. that su la em ko co ban than. nhung van that nghiep

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back