Tài liệu thẻ tín dụng của 3 ngân hàng Agribank, HSBC và ACB

rossy

Thành viên mới
Anh chị giúp em với, em đang làm chuyên đề nghiên cứu về thẻ tín dụng của 3 ngân hàng Agribank, HSBC và ACB nhưng e có quá ít tài liệu, không biết nói gì, e chỉ viết dc tới so sánh ưu nhược điểm của 3 loại thẻ nhưng hết biết nói gì tiếp. Hi vọng anh chị đi trước có tài liệu, kinh nghiệm, góp ý giúp em với. Em rất cám ơn.

Thì xuất phát từ những ưu nhược điểm đó tìm ra và đề xuất các phương án,cách thức để pàm sao khắc phục,hạn chế nhược điểm,phát huy ưu thế nhằm mở rộng và tăng trưởng dịch vụ này,những biện pháp khai thác tối đa hiệu quả dịch vụ. Có thể đưa ra xu hướng trong tương lai chẳng hạn:)
Chúc bạn thành công!

e cảm ơn anh, e cũng đã ý muốn viết j
đưa ra những nội dung này vào nhưng vẫn bị giáo viên hướng dẫn kêu bài hk xác nội dung, không bật lên được nội dung. Em không biết làm sao luôn.

e cảm ơn anh, e cũng đã ý muốn viết j
đưa ra những nội dung này vào nhưng vẫn bị giáo viên hướng dẫn kêu bài hk xác nội dung, không bật lên được nội dung. Em không biết làm sao luôn.

Thế thì bạn đi sâu vào phân tích từng sản phẩm,tính năng ưu việt của nó,tìm hiểu đánh giá của khách hàng về từng sản phẩm,đánh giá hiệu quả của nó. Có thể làm 1 cuộc điều tra nho nhỏ để lấy số liệu,kết hợp với số liệu tìm đc:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,524
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1133
Back
Bên trên