Sơ loại GDV/CSR/PB tại VPB

Dear all,
Mình vừa nhận được mail PV sơ tuyển vị trí trên tại VPB, không biết có bạn nào nhận được không ạ?
Cho mình hỏi thêm VPB tuyển dụng mấy vị trí này có giống như trước kia thực ra là tuyển CTV không? Không lại mất công đi PV lắm ạ :'(
Cảm ơn mọi người ạ ^^

chỗ này chị ấy thử khả năng thuyết phục đấy bạn ạ. thực tế là mình và 1 bạn nam nữa ko hề có kinh nghiệm, chị ý cũng nói chưa có kinh nghiệm tín dụng, nhưng mình đã thuyết phục đc chị ấy. và mình ra đi ở vọng thi, òa òa òa. đề thi cũng nhẹ nhàng thôi, nhưng mình đã ko pass. có khi đó là tổn thất với VP,vì bỏ lỡ mất một "máy kiếm tiền" như mình, nhỉ??? :D
Đúng r bạn. M đi phỏng vấn c ý bảo e mới ra trường chưa có kinh nghiệm nên k thể làm được công việc này. E làm CTV là hợp. Vậy thì k phù hợp ngân hàng còn gọi m đi phỏng vấn làm gì? Buồn quá

chỗ này chị ấy thử khả năng thuyết phục đấy bạn ạ. thực tế là mình và 1 bạn nam nữa ko hề có kinh nghiệm, chị ý cũng nói chưa có kinh nghiệm tín dụng, nhưng mình đã thuyết phục đc chị ấy. và mình ra đi ở vọng thi, òa òa òa. đề thi cũng nhẹ nhàng thôi, nhưng mình đã ko pass. có khi đó là tổn thất với VP,vì bỏ lỡ mất một "máy kiếm tiền" như mình, nhỉ??? :D
Mình cũng thấy tiếc cho VP, chúc bạn sớm nhận được những cơ hội tốt hơn nhé

PB thì hình như họ tuyển CTV thôi hay sao ý bạn Quangtrung99 ạ. Chả biết bh mới có kết quả nhỉ ??? đợi chờ là rất sốt ruột :(

các bạn ơi cho mình hỏi đề thi viết vào vị trí CSR của VPB như thế nào nhỉ, có khó lắm không ạ?

A/C làm bài test rồi chia sẻ kinh nghiệm với, chưa hình dung ra đc nội dung nó như thế nào nữa.

Nếu được thì nên ráng thi CSR, thi vào PB chi cho cực, chạy doanh số ko nổi thì lại bấp bênh

E chuẩn bị thi vị trí CSR của VP, mọi người ai có kinh nghiệm, hay đề thi chia sẻ cho e với, em chưa hình dung được vị trí này thi nội dung như thế nào.
:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back