Sinh viên sắp ra trường và trải nghiệm tháng đầu telesale ở ANZ

Thế ANZ ko cung cấp database cho thớt mà để thớt phải tự tìm vậy àk?Rồi đến 1 ngày dữ liệu KH của mình hết thì mình tự nguyện ra đi àk? :(

Hơn nhau chỗ này đó bạn ơi, ai tìm khách hàng giỏi và giữ chân tốt được khách hàng cũ thì thành pro! :)>-

Chào các anh chị,,, em đang chuẩn bị phỏng vấn các công việc này làm xho vietinbank hiknhik chả hiểu gì hết anh chị có thể cho em hỏi.
Công việc này thì mình chỉ ngồi ở văn phòng gọi điện thoại và mời người ta làm thể thôi hà hay là đến tận nơi để hướng dẫn và làm ạ, các chị có thể giúp em hình dung cụ thể được không ạ
Em biết nghề này khó nhưng muốn đâm đầu vào 1 lần trải nghiệm nhưng không có nghiệp vụ ngân hàng, học du lịch nên chém gió khá được tự tin có mỗi thế. Anh chị goups em với ạ
Cảm ơn các tiền bối hì hì

Cứ thử làm 2,3 tháng và bị ép doanh số xem thế nào :) . Mình thì trụ được 6 tháng =)) tự cung tự cấp từ a--->z về dâabase

bạn ơi cho mình hỏi, bên ANZ yêu cầu lý lịch tư pháp, mình chưa làm dc thì có được gọi đi làm ko ấy nhỉ ?????:((

các anh chị có kinh nghiệm gì để lập database dạy cho e mí ah. Em mới ra trường, cũng đang định apply vào telesales nhưng em chẳng có kinh nghiệm gì về khai thác, tìm kiếm thông tin khách hàng.
Mong được chỉ giáo ạ!

các anh chị có kinh nghiệm gì để lập database dạy cho e mí ah. Em mới ra trường, cũng đang định apply vào telesales nhưng em chẳng có kinh nghiệm gì về khai thác, tìm kiếm thông tin khách hàng.
Mong được chỉ giáo ạ!

Đến hôm nay thì tác giả bài viết này đang đứng ở vị trí nào nhỉ?

có database nhưng chất lượng không cao, nếu chỉ dựa vào data này thì chắc cũng chuẩn bị ra đi sớm thôi.
Rất ngưỡng mộ anh với công việc này, hiên tại em đang thất nghiệp và đang tích cực xin việc làm, em rất phân vân không biết có nên làm telesales không nữa vì tính em không lanh lợi cho lắm, em sợ không đạt được chỉ tiêu nào, mà lương cơ bạn e nghe nói là 2,5tr thì phải. Anh tư vấn giúp em với,

Các bác ơi, cho em hỏi có ai có kinh nghiệm telesale bên Maritime bank ko ạ? Cho e hỏi môi trường làm việc thế nào. Lương tính thế nào? Liệu có nên apply ko ạ, vì e thấy đang tuyển ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,410
Thành viên mới nhất
xemsomenh
Back
Bên trên