Mình nộp theo mẫu excel và deadline ở bài trước có cần phải nộp lại theo mẫu mới k mọi người??

vị trí giao dịch viên 7.5 mà hơn 600 người vòng pv sơ loại, @@ Đắng ://

cái vụ đo chiều cao sao mà ảo thế nhỉ, mình đo ngoài toàn 1m58 mà vào NH họ toàn đo cho mình thụt mất 3 đến 4 phân @@. ko bt SHB có thế ko :/

E cũng nhận đc mail như này và họ giới thiệu là quan tâm thì nộp vào đợt tuyển dụng tập trung. Mà e nộp đơt tháng 3,4 này đi phỏng vấn thẩm định luôn rồi mà. Còn đợt tập trung e cũng nộp từ hôm 18, thì 2 hum sau có một anh trên HO gọi hỏi thông tin, máy e sập nguồn thế là xong. Chả hiểu mail phản hồi k đủ đkiện pvan trực tiếp là cho lần nộp hồ sơ nào ạ
Mình cũng vậy
Lúc phỏng vấn sơn tuyển xong, do mình trái ngành, chưa biết nhiều về tín dung, anh phỏng vấn nói đầu tuần sau em lên học việc tại đây để tìm hiểu thêm về tín dụng cho vòng phỏng vấn trực tiếp, đùng cái nhận mail rớt :(

Mình cũng vậy
Lúc phỏng vấn sơn tuyển xong, do mình trái ngành, chưa biết nhiều về tín dung, anh phỏng vấn nói đầu tuần sau em lên học việc tại đây để tìm hiểu thêm về tín dụng cho vòng phỏng vấn trực tiếp, đùng cái nhận mail rớt :(
Biết đâu mail rớt này là cho đợt nộp hsơ khác của bạn thì sao. Nên bạn cứ gọi lại hỏi anh ấy cho chắc.
Mail rớt đó gửi cho t chắc là cho hồ sơ tớ gửi từ tháng 2 bạn ạ.

Mình cũng vậy
bạn ơi lúc b pv sơ tuyển có hỏi nghiệp vụ ko? mà học trái ngành cái là k đc luôn à

bạn ơi lúc b pv sơ tuyển có hỏi nghiệp vụ ko? mà học trái ngành cái là k đc luôn à
K, anh đó hỏi sơ sơ về sơ yếu lý lịch, về công việc trước
Mình học Kinh Tế Đối Ngoại, k biết có phải vì thế k mà k đc pv trực tiếp
Biết đâu mail rớt này là cho đợt nộp hsơ khác của bạn thì sao. Nên bạn cứ gọi lại hỏi anh ấy cho chắc.
Mail rớt đó gửi cho t chắc là cho hồ sơ tớ gửi từ tháng 2 bạn ạ.
Mình pv vấn sơ tuyển ngày 17/4, mình lần đầu nộp thì vào SHB mà
Hôm đó phỏng vấn sơ tuyển thì anh đó có vẻ thích mình nên cho mình học ở đó, lúc phỏng vấn xon mình có hỏi khoảng bao lâu sau thì phỏng vấn trực tiếp, anh đó nói là khoảng 7 - 10 ngày, cơ mà giờ đc 10 ngày rồi, mình lại k có số anh đó, chắc qua lễ mình gọi điện lên chi nhánh hỏi xem

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên