QHKH DN. Mình nộp hồi đầu tháng 4 và hạn nộp là hết cuối tháng 4 nên cũng bất ngờ khi nhận được mail như vậy :)

Mình nhận đc mail sau khi nộp hồ sơ nội dung ntn có nghĩa là gửi thành công chưa mọi người ơi, hoang mang quá :(
[TBODY] [/TBODY]

Chào ...
Cảm ơn ...đã quan tâm đến thông tin tuyển dụng tại Ngân hàng TMCP Sài Gòn – Hà Nội (SHB).Vương Thị Bích Hạnh - Ban Phát triển Nguồn nhân lực - Khối Quản trị Nguồn nhân lực SHB
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân
Anh/chị vui lòng gửi hồ sơ ứng viên theo mẫu SHB apply vào vị trí ứng tuyển như hướng dẫn
Chúc Anh/Chị sức khỏe và thành công!
Trân trọng.

[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]

Mình nhận đc mail sau khi nộp hồ sơ nội dung ntn có nghĩa là gửi thành công chưa mọi người ơi, hoang mang quá :(
[TBODY] [/TBODY]
Chào ...
Cảm ơn ...đã quan tâm đến thông tin tuyển dụng tại Ngân hàng TMCP Sài Gòn – Hà Nội (SHB).Vương Thị Bích Hạnh - Ban Phát triển Nguồn nhân lực - Khối Quản trị Nguồn nhân lực SHB
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân
Anh/chị vui lòng gửi hồ sơ ứng viên theo mẫu SHB apply vào vị trí ứng tuyển như hướng dẫn
Chúc Anh/Chị sức khỏe và thành công!
Trân trọng.
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
Mình cũng nhận đc mail như thế đấy bạn ạ
k biết là gửi thành công k nữa :(

HTTD pv thứ 6 bạn ạ. Gửi mail thế thành công rồi đấy. mình cũng tưởng ko đc nhưng vẫn đc gọi đi pv.

có ai ứng tuyển chuyên viên khách hàng doanh nghiệp được gọi đi phỏng vấn chưa? hoang mang style

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,440
Thành viên mới nhất
Axewound Merch
Back
Bên trên