Cho mình hỏi nộp hồ sơ như thế nào vậy. ko thấy hướng dẫn để tên file sao cả, hic
Ứng tuyển trực tuyến bạn ơi. Đăng ký tài khoản, tạo hồ sơ, vào vị trí muốn nộp rồi click vào nút "Nộp Đơn", nhớ upload cả file mẫu thông tin ứng viên đã điền thông tin nữa.

Ứng tuyển trực tuyến bạn ơi. Đăng ký tài khoản, tạo hồ sơ, vào vị trí muốn nộp rồi click vào nút "Nộp Đơn", nhớ upload cả file mẫu thông tin ứng viên đã điền thông tin nữa.
Em cảm ơn anh ạ. Ý em là tên file mẫu thông tin ứng viên đó ạ. Em đổi thành tên em luôn :d

Anh Cocghe ơi cho em hỏi nộp nhiều vị trí được không anh?
Em cảm ơn ạ

Anh @cocghe266 ơi em k đăng ký mà click luôn vào nút nộp đơn. sau đấy điển thông tin
Họ tên, mail,...
attack file đính kém gửi có được k anh
hay phải đăng ký tài khoản ạ
em lỡ nộp mất rồi mà k biết như vậy có được k
Em cảm ơn anh

Anh @cocghe266 ơi em k đăng ký mà click luôn vào nút nộp đơn. sau đấy điển thông tin
Họ tên, mail,...
attack file đính kém gửi có được k anh
hay phải đăng ký tài khoản ạ
em lỡ nộp mất rồi mà k biết như vậy có được k
Em cảm ơn anh
Được em ơi, SHB cho phép ứng tuyển ở cả chế độ khách và thành viên:)

Shb đang phát triển mảng KHCN nên đợt này tuyển nhiều nên các bạn cứ tự tin để apply ;)
Chúc các bạn may mắn. :)

Mọi người ơi, có ai apply đợt tuyển hỗ trợ tín dụng mà deadline là 10/4 có thông tin j chưa ạ? Lo lắng ghê!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,451
Thành viên mới nhất
luck88th03
Back
Bên trên