Excel như bản mình down về thôi, ko biết chuẩn bị hồ sơ cứng có những gì nhỉ, thấy năm ngoái ghi rõ từng mục chắc theo đó cho đầy đủ nhỉ, hic, từ hồi ra trường giờ sau khi trải qua những vòng Bi ai đi vì và rớt phỏng vấn, con bé nó đau khổ và đây là lần thứ 2 nộp hồ sơ, cũng là lần 2 được gọi, mà bất ngờ quá, quá nhanh quá nguy hiểm, làm không biết học gì ôn gì, :(:(:(
Bạn thi vào chi nhánh nào vậy mà đã được gọi rồi ?....sao mình lên trang web của shb tải về là bản word nhỉ,và mình nộp bản đó...cậu có thể gửi mình bản thông tin ứng viên excel đc không ??? Còn hồ sơ bản cứng thì như cũ thôi: sơ yếu lý lịch,văn bằng,chứng chỉ,cmt,khám sức khoẻ,ảnh... :) Học gì và ôn gì tầm này thì cũng chẳng kịp...kinh nghiệm,kiến thức từ những lần trc mang ra mà dùng thôi ;)

Mọi người ơi, có ai nhận được điện thoại hôm nay báo sáng mai đi phỏng vấn chưa ạ, em nộp gmail chứ không apply trên web, hic, đột ngột quá em chưa học được chữ gì :((
Mình cũng giống bạn nè. Mà không biết chiều nay test hay pv nữa. Đột ngột quá mình cũng chẳng biết phải ôn gì :((. Mình cũng gửi mail Excel từ tháng 4 mà h mới gọi.

Mình cũng giống bạn nè. Mà không biết chiều nay test hay pv nữa. Đột ngột quá mình cũng chẳng biết phải ôn gì :((. Mình cũng gửi mail Excel từ tháng 4 mà h mới gọi.
Phải bạn nộp chương trình thực tập sinh tiềm năng gì đó ko ?

Mọi người ơi, có ai nhận được điện thoại hôm nay báo sáng mai đi phỏng vấn chưa ạ, em nộp gmail chứ không apply trên web, hic, đột ngột quá em chưa học được chữ gì :((
bạn ơi bạn đi phỏng vấn như nào rồi :)

Tự nhiên hồi sáng có chị bên SCB đt bảo sáng nay e có lịch phỏng vấn phải không. Mình trả lời dạ e ko biết. Xong cái chị đó hỏi vậy e sắp xếp đến được không, mình đang hoang quá trả lời vội là ko đc, cái chị cảm ơn mình rồi cúp máy cái rụp. Hok biết gì lun :((((

mọi ngừoi ơi?vậy cái mail cảm ơn mà ngừoi ta gửi lại rồi đòi thêm mẫu đơn apply là sao?rõ ràng mình đã ứng tuyển rồi mà.vậy làm sao đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,459
Thành viên mới nhất
linkv9betonline
Back
Bên trên