SHB đăng tuyển ở Nghệ An liên tục mà mình gửi CV chả bao giờ thấy gọi đi thi, không biết sao nữa :(

em nhận lại được mail trả lời...và yêu cầu nộp hồ sơ ứng viên theo mẫu(mẫu nào vậy ạ),và bh là phải làm bộ hồ sơ tất cả giấy tờ bằng,bảng điểm,giấy khám SK .... rồi đem đến ngân hàng nộp trực tiếp hay là thế nào...em lần đầu ứng tuyển nên không rõ lắm...mọi người bảo em với...Mà lúc gửi mail em đã gửi 1 bản đính kèm thông tin ứng viên theo mẫu tải trên web như yêu cầu rồi ????
mình cũng bị như của bạn o_O

Mọi người ơi, có ai nhận được điện thoại hôm nay báo sáng mai đi phỏng vấn chưa ạ, em nộp gmail chứ không apply trên web, hic, đột ngột quá em chưa học được chữ gì :((

Mọi người ơi, có ai nhận được điện thoại hôm nay báo sáng mai đi phỏng vấn chưa ạ, em nộp gmail chứ không apply trên web, hic, đột ngột quá em chưa học được chữ gì :((
Bạn gửi qua gmail bản thông tin ứng viên là bản word hay bản excel vậy ???

Excel như bản mình down về thôi, ko biết chuẩn bị hồ sơ cứng có những gì nhỉ, thấy năm ngoái ghi rõ từng mục chắc theo đó cho đầy đủ nhỉ, hic, từ hồi ra trường giờ sau khi trải qua những vòng Bi ai đi vì và rớt phỏng vấn, con bé nó đau khổ và đây là lần thứ 2 nộp hồ sơ, cũng là lần 2 được gọi, mà bất ngờ quá, quá nhanh quá nguy hiểm, làm không biết học gì ôn gì, :(:(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên