[Share] Quy trình hỗ trợ tín dụng của ngân hàng Phương Đông - OCB

Cảm ơn chủ thời đã chia sẻ tài liệu.
Nếu có thêm mẫu biểu, chia sẻ để anh em ngâm cứu.

Rất cám ơn các bạn đã share. Mình thấy chịu khó vô ub.com.vn down tài liệu của mấy ngân hàng về đọc rất bổ ích và thực tế với công việc của ngân hàng. Thank thank thank các bác.

TT Thank bạn lắm, mình đọc và cũng hiểu được 95% :D Nhưng có 1 vài cái còn chưa rõ lắm 1 số từ viết tắt.
1. Ở quy trình hòa tất thủ tục ĐBTV. Ở đây Duyệt HM là gì vậy bạn ??? Điều chỉnh HM và liên kết TSĐB có nghĩa là sao vậy ?
Có phải là đi kiểm tra và theo dõi TSĐB đó thương xuyên không vậy bạn ?
2. Ở quy trình giải ngân, Nhập LD là gì vậy ?

Các cái khác mình ok hiểu đc hết ^^. 1 câu hỏi ngoài lề là bạn có thể share mình chút kiến thức HTTD tại Oceanbank ko ? Mình đang thi tuyển vào NH đó ^^ Thanks !!!!

TT Thank bạn lắm, mình đọc và cũng hiểu được 95% :D Nhưng có 1 vài cái còn chưa rõ lắm 1 số từ viết tắt.
1. Ở quy trình hòa tất thủ tục ĐBTV. Ở đây Duyệt HM là gì vậy bạn ??? Điều chỉnh HM và liên kết TSĐB có nghĩa là sao vậy ?

Các cái khác mình ok hiểu đc hết ^^. 1 câu hỏi ngoài lề là bạn có thể share mình chút kiến thức HTTD tại Oceanbank ko ? Mình đang thi tuyển vào NH đó ^^ Thanks !!!!
HM là hạn mức đó bạn

Điều chỉnh Liên kết quyền TSBĐ, điều chỉnh hạn mức, Nhập LD đều là
Thao tác trên chương trình tín dụng - T24 của OCB bạn ơi. Khi nào vào bạn sẽ dc anh, chị hướng dẫn. :D

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back