HOT Sacombank tuyển lấy le ạ?

vettranhvnh1795

Thành viên
Review pv sacom khcn chi nhánh Thăng Long 19/4
hội đồng gồm 3 anh chị
Vào ko giới thiệu bản thân mà hỏi luôn, nãy giờ a thấy e khá sôi nổi ngoài kia, e cho a ít thông tin về các bạn xung quanh?
Cv của 1 cv quan hệ khách hàng cn
Em học marketing e hãy thuyet trinh về thần tượng em đi
Bọn a có chương trình thẻ tín dụng ưu đãi trong 1 tháng, em xd quy trình bán hàng ntn?
Nhà em làm khách sạn, các sp nào có thể triển khai cho khách sạn?
Em hãy thuyết phục bọn a chọn em?
Em có ngại đi làm xa ở ngoại thành không?
em học marketing thì e đã áp dụng gì vào cho kinh doanh gia đình?
Khi run thì e làm thế nào để hết run
Nãy h a cảm nhận thấy em là 1 người khi làm việc gì đó rất đam mê nhưng cũng rất nhanh chán, e có gì với ý kiến của anh?
Gia đình e khá có điều kiện, chị thấy e cũng chưa va vấp nhiều, cv thì đòi hỏi sự cạnh trạn, vất vả, chị hơi nghi ngờ e có làm nổi ko?
Một vài sản phẩm tín dụng sacom mà e biết :)))
Phỏng vấn tầm 35p hơn 10 câu , ra ngoài mặt không cảm xúc luôn :))
Hội đồng thân thiện, chuyên nghiệp hóng kết quả quá đi mn ạ

lavender288

Thành viên
Mình ứng tuyển sacombank hcm đậu vòng sơ tuyển và thi tuyển còn vòng phỏng vấn thì rớt, vòng phỏng vấn chẳng hỏi gì cao siêu cả chỉ hỏi thông tin cá nhân thôi mà về cho mail rớt. Vậy sacombank tuyển dụng lấy le (lấy tiếng) chứ ko có nhu cầu sao ạ, mình thấy hoàn toàn có khả năng làm tốt vị trí cvkhcn mà cho rớt vì 1 câu rất chung "ko phù hợp", chẳng biết sao mình lưu loát tiếng anh tốt nghiệp ngoại thương có kinh nghiệm sale mấy năm mà lại loại chẳng rõ nguyên nhân trong khi điều kiện ứng tuyển chỉ cao đẳng, toeic 400, ko kinh nghiệm,...

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Sao anh ko làm ở cty nước ngoài mà vào bank làm chi cho cực?

ngocthach1607

Verified Banker
bạn ngoctuanmai có vẻ giống mình cách đây 2 năm, luôn nghĩ mình có nhiều "điểm mạnh" nhưng thực ra vô thực chiến ko đơn giản như thế. mình nhận ra bạn ngay vơi bài viêt "Tại sao Big4....", mình thấy vơi con mắt của 1 nhà tuyển dụng, họ có cái nhìn rất khác vơi "kinh nghiệm" mà bạn có. cố gắng lên bạn nhé.

thienduc127

Thành viên
STB phỏng vấn nhìn người chứ ko nhìn kinh nghiệm nhé. Mình ko có kinh nghiệm cũng đỗ đây.
Ít ra bạn #1 cũng xác định được rằng sẽ ứng tuyển NH khác. Còn mình đỗ nhưng vị trí tuyển dụng hết nhu cầu nên cũng ko biết đợi đến bao giờ luôn :))

Nhungntt12

Verified Banker
Xl vì dập tắt niềm hi vọng của các bạn, các bạn yên tâm sacom tuyển nhiều lắm ạ, vì nhân viên nghỉ quá trời. Áp lực doanh số cao và nhiều thứ áp lực khác nữa

Tnam0210

Thành viên
Đợt t6 gửi hồ sơ sacom hẹn t8 pv, thế next luôn vì cái tội chậm trễ lcus đó thì cả tpb vs acb đều nhận

Featured resources

Featured resources