HOT Sacombank tuyển lấy le ạ?

ngoctuanmai

Thành viên
Mình ứng tuyển sacombank hcm đậu vòng sơ tuyển và thi tuyển còn vòng phỏng vấn thì rớt, vòng phỏng vấn chẳng hỏi gì cao siêu cả chỉ hỏi thông tin cá nhân thôi mà về cho mail rớt. Vậy sacombank tuyển dụng lấy le (lấy tiếng) chứ ko có nhu cầu sao ạ, mình thấy hoàn toàn có khả năng làm tốt vị trí cvkhcn mà cho rớt vì 1 câu rất chung "ko phù hợp", chẳng biết sao mình lưu loát tiếng anh tốt nghiệp ngoại thương có kinh nghiệm sale mấy năm mà lại loại chẳng rõ nguyên nhân trong khi điều kiện ứng tuyển chỉ cao đẳng, toeic 400, ko kinh nghiệm,...

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Minttt93

Thành viên tích cực
Mình ứng tuyển sacombank hcm đậu vòng sơ tuyển và thi tuyển còn vòng phỏng vấn thì rớt, vòng phỏng vấn chẳng hỏi gì cao siêu cả chỉ hỏi thông tin cá nhân thôi mà về cho mail rớt. Vậy sacombank tuyển dụng lấy le (lấy tiếng) chứ ko có nhu cầu sao ạ, mình thấy hoàn toàn có khả năng làm tốt vị trí cvkhcn mà cho rớt vì 1 câu rất chung "ko phù hợp", chẳng biết sao mình lưu loát tiếng anh tốt nghiệp ngoại thương có kinh nghiệm sale mấy năm mà lại loại chẳng rõ nguyên nhân trong khi điều kiện ứng tuyển chỉ cao đẳng, toeic 400, ko kinh nghiệm,...

Cũng có nhiều lý do lắm bạn. Ngân hàng ko tuyển người giỏi đâu bạn ạ, chỉ chọn người phù hợp vs vị trí mà NH đang cần. NH Sacom nhiều bạn review phỏng vấn thế nhỉ ? ==.

edogawa_dore

Verified Banker
Ui dào khác gì chỗ tui đâu. 8 thằng con trai đi tuyển thua 1 đứa con gái mà ko hiểu sao luôn

edogawa_dore

Verified Banker
Ngân hàng này mình từng nghe ông e họ mình làm ở chi nhánh chạy chỉ tiêu nặng quá, phải nghỉ

AnhNguyen295

Thành viên
mình thi ở sacom 2 lần thì đều truợt. hầu như mail gửi về chỉ báo k đạt chứ k hề nói tới mình thi được bao nhiêu điểm hay ntn đó. cảm giác giống như tổ chức thi cho có vậy á

edogawa_dore

Verified Banker
Mình thi sacom đúng 1 lần, qua vòng đó gặp giám đốc chi nhánh và trưởng bộ phận tuyển dụng của hội sở nhưng mà thái độ của ông giám đốc chi nhánh khiến mình ko thích tí nào, gây sự khó dễ và không thoải mái và đá xoáy chuyện tại sao ko làm nhân viên kinh doanh trước đây lúc đang học đại học

AnhNguyen295

Thành viên
Mình thi sacom đúng 1 lần, qua vòng đó gặp giám đốc chi nhánh và trưởng bộ phận tuyển dụng của hội sở nhưng mà thái độ của ông giám đốc chi nhánh khiến mình ko thích tí nào, gây sự khó dễ và không thoải mái và đá xoáy chuyện tại sao ko làm nhân viên kinh doanh trước đây lúc đang học đại học
rồi bạn có được nhận k?

Featured resources

Featured resources