Sacombank - SHB

anh409

Verified Banker
Có vài thắc mắc hi vọng mấy bạn có thể trả lời dùm mình
Sacom với SHB thì môi trường lương thưởng 2 bên như thế nào
Sacom nghe nói lương thưởng khá cao nhưng vẫn nhiều bạn qua bank khác làm. mấy bạn có thể nói cho mình lý do được không?
thank you!

STB tốt hơn, còn chuyện đi nhiều thi vấn đe khác, neu o STB, dang lam linh, qua bank khac làm sếp thì sao k đi

STB và SHB nhìn về tổng thể quy mô vẫn hơn.
STB và SHB chỉ khác nhau chữ ở giữa, T>H ( T: trilion; H: hundred)
STB và SHB nhìn phương diện bán hàng STB bán hàng dễ hơn, mức độ PR của STB hiện đang trĩa dài ở những nơi công cộng nên nhiều người biết hơn.
Khi nghĩ làm bạn vẫn được xem là top kaka

Vi trí qhkh thoi. Tại mình thấy nhìu người nói nếu ss thì bảo shb dễ thở hơn, nếu so ra thi lương so với chỉ tiêu là cao hơn. K biet co đúng k

Vi trí qhkh thoi. Tại mình thấy nhìu người nói nếu ss thì bảo shb dễ thở hơn, nếu so ra thi lương so với chỉ tiêu là cao hơn. K biet co đúng k
SHB chỉ tiêu ngút trời đấy bạn ơi :v. mà lãi suất SHB dạo này huy động vào cao lắm. nên lãi suất cho vay ko thể thấp được. chắc chắn cao hơn sacombank

Vào được Sacom là 1 điều hạnh phúc! Chế độ ok, không quá ràng buộc nhân viên, brand name tốt thuận tiện cho việc phát triển. Còn KPI thì nơi nào cũng như nơi nào thôi, muốn phát triển phải có thách thức.

Trước khi vào nên tham khảo anh em đã làm trước đó. Vào va chạm rồi mới biết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back