PV Vpbank ngày 29/05 CV Tư vấn tài chính cá nhân

có gửi mail thông báo đi phỏng vấn, còn sáng nay là người phỏng vấn gọi điện đc nhận. Nói mai có thể đi học việc luôn ko. mình xin dời đến thứ 2

Mọi người có thi à, mình nộp đơn qua vietnamworks, nộp ngày 2-6, ngày 16/6 đi phỏng vấn, ngày 17/6 đc gọi điện thoại nhận việc. thứ 2 bắt đầu đi. thấy hơi là lạ
bác có thể chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn vpbank đc ko? họ hỏi những gì vậy? vị trí bác phỏng vấn là vị trí gì?

Mình thì chưa có kinh nghiệm làm việc, là sinh viên mới ra trường thôi. mình phỏng vấn vị trí Chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân, ở chi nhành bên 326 võ văn kiệt. Đi phỏng vấn hỏi đã từng làm ở đâu chưa?....khi em đi phát tờ rơi có ngại ko?...công việc này cần phải đi thị trường, vậy em nghĩ sẽ tìm kiếm khách hàng ở đâu?...phỏng vấn như nói chuyện, chia sẻ công việc vậy thôi. Hôm này cũng là ngày đầu đi thử việc, mọi người vui vẻ, thân thiện, nhiệt tình giúp đỡ.

Mình thì chưa có kinh nghiệm làm việc, là sinh viên mới ra trường thôi. mình phỏng vấn vị trí Chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân, ở chi nhành bên 326 võ văn kiệt. Đi phỏng vấn hỏi đã từng làm ở đâu chưa?....khi em đi phát tờ rơi có ngại ko?...công việc này cần phải đi thị trường, vậy em nghĩ sẽ tìm kiếm khách hàng ở đâu?...phỏng vấn như nói chuyện, chia sẻ công việc vậy thôi. Hôm này cũng là ngày đầu đi thử việc, mọi người vui vẻ, thân thiện, nhiệt tình giúp đỡ.
lạ nhỉ, chưa có kinh nghiệm mà chỉ phỏng vấn sơ qua vậy thôi à? ko có vòng thi test, phỏng vấn hỏi về chuyên môn gì à?

Sao thấy các bạn dc tuyển vào vp bank thủ tục đơn giản vậy nhỉ? Mình thì thấy thủ tục của mình rườm rà quá! sau khi thi test, mình có dt báo đi pv, sau khi pv xong thì 2 tuần sau mình lại dc bên tuyển dụng dt báo trượt CV tư vấn tài chính cá nhân và hỏi mình có đồng ý chuyển sang cộng tác viên ko? Và mình ok. Rồi hẹn t2 đến chi nhánh Trần Thái Tông. Sau khi gặp anh giám đốc,anh ý nói ok rồi gửi hso hoàn thiện. Hôm sau gửi hso hoàn thiện qua mail. 2 ngày sau ko có phản hồi gì thì mình dt trực tiếp cho anh giám đốc thì anh ý nói là bên chi nhánh anh ý đang có sự điều chỉnh nhân sự, nên hso của mình anh ý chuyển lên phòng nhân sự của Vp. Hix. Và kết quả là h mình đang lơ lửng con cá vàng...

Sao thấy các bạn dc tuyển vào vp bank thủ tục đơn giản vậy nhỉ? Mình thì thấy thủ tục của mình rườm rà quá! sau khi thi test, mình có dt báo đi pv, sau khi pv xong thì 2 tuần sau mình lại dc bên tuyển dụng dt báo trượt CV tư vấn tài chính cá nhân và hỏi mình có đồng ý chuyển sang cộng tác viên ko? Và mình ok. Rồi hẹn t2 đến chi nhánh Trần Thái Tông. Sau khi gặp anh giám đốc,anh ý nói ok rồi gửi hso hoàn thiện. Hôm sau gửi hso hoàn thiện qua mail. 2 ngày sau ko có phản hồi gì thì mình dt trực tiếp cho anh giám đốc thì anh ý nói là bên chi nhánh anh ý đang có sự điều chỉnh nhân sự, nên hso của mình anh ý chuyển lên phòng nhân sự của Vp. Hix. Và kết quả là h mình đang lơ lửng con cá vàng...
đề thi test vpbank khó ko bạn? gồm những môn gì? bạn có nhớ đề ko?

mình cũng ứng cử vào vị trí Cv tư vấn tài chính. k cần tes j cả. hum nay chị giám đôc VP chi nhánh khâm Thiên gọi minh đến phỏng vấn rùi nói mình chửa đủ kinh nghiêm nên nói mình có muốn lám cộng tác viên học việc k. mình nói có va chi ay cho minh ve suy nghĩ. ok thi alo cho chị ấy. jo cha bit làm tnao. trog khi đo shinhan bank dag goi di lam sales agent

mình cũng ứng cử vào vị trí Cv tư vấn tài chính. k cần tes j cả. hum nay chị giám đôc VP chi nhánh khâm Thiên gọi minh đến phỏng vấn rùi nói mình chửa đủ kinh nghiêm nên nói mình có muốn lám cộng tác viên học việc k. mình nói có va chi ay cho minh ve suy nghĩ. ok thi alo cho chị ấy. jo cha bit làm tnao. trog khi đo shinhan bank dag goi di lam sales agent​

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên