Pv Giao dịch viên thí điểm lưu động VPbank

Mình nhận đc mail sáng mai 28/11 đi pv vị trí Giao dịch viên thí điểm lưu động ở HN.Mai có bạn nào đi thi cùng k nhỉ?Ai có kinh nghiệm thi vị trí này chia sẻ mình vs.Thanks all.

Huhu mình vừa gửi đêm qua mà k thấy nhận được, gửi cả Tech thì tech gọi đi thi viết luôn rồi, :(( Chắc tạch GDV lưu động r

Mình gửi trc bạn mà,gửi đc mấy hôm rồi ng ta mail từ chiều qua.nhưng mình k hiểu rõ vị trí này lắm,bạn có thể giải thích giúp mình k... Cái đoạn mô tả công việc có dòng....bao gồm nhưng k bị giới hạn bởi :
làm cv của cv dvkh....
k hiểu ý là j

E cũng vừa mới ra trường cạ. đây là lần đầu e nộp Cv luôn. E nghe mấy anh chị bên ngân hàng nói GDV lưu động kiểu là mình đến khu nào dân mới được nhận tiền giải phóng đền bù mặt bằng, mình ngồi ở đấy thực hiện việc nhận luôn tiền gửi cho khách hàng, chắc thêm vụ tư vấn cho khách hàng về các sản phẩm tiết kiệm của mình đấy ạ
Yêu cầu như thế chắc chỉ tuyển những người có kinh nghiệm thôi :(( Em k có kinh nghiệm chắc k đến lượt :(
Hy vọng vào buổi thi IQ ngày mai bên Tech vậy :(

Hả.thật á.sao theo mô tả cv k phải như vậy nhỉ.làm sao như thế đc.đi thi mà k biết rõ về vị trí mình thi thì chết

Công việc chính vẫn là giao dịch viên là nhận tiền gửi, thực hiện giao dịch cho khách đó c, chỉ khác là mình k làm cố định ở phòng giao dịch hoặc chi nhánh thôi ạ

Công việc chính vẫn là giao dịch viên là nhận tiền gửi, thực hiện giao dịch cho khách đó c, chỉ khác là mình k làm cố định ở phòng giao dịch hoặc chi nhánh thôi ạ
thế thì vất vả nhỉ.nhưng vị trí đó sau khi mô tả cv của gdv bình thường nó bảo thực hiện các cv theo yêu cầu của giám đốc chi nhánh, bao gồm nhưng k giới hạn bởi:
cv của chuyên viên dvkh
câu ấy tối nghĩa quá.chả hiểu cái "bao gồm nhưng k giới hạn bởi "là ntn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me