Phỏng vấn VPBank về - thật là buồn :(

hôm nay mình đi phỏng vấn ở VP bank về thật là buồn. mình mới ra trường thì lấy đâu kinh nghiệm nhỉ
chả nhẽ cơ hội cho những người mới ra trường ít ỏi thế sao, cả nhà cùng thảo luận nào, huhu

Kinh nghiệm không có thì em có thể bổ sung bằng cách lên mạng search những bài viết có liên quan đến chuyên ngành của em. Bên cạnh đó là đọc thông tin kinh tế, không phải ra trường là không có cơ hội, mà em hãy tự hỏi mình cần làm gì để nâng cao kiến thức của mình, em học được gì từ thất bại đó và phải tự chịu 100% TRÁCH NHIỆM THUỘC VỀ MÌNH.

hôm nay mình đi phỏng vấn ở VP bank về thật là buồn. mình mới ra trường thì lấy đâu kinh nghiệm nhỉ
chả nhẽ cơ hội cho những người mới ra trường ít ỏi thế sao, cả nhà cùng thảo luận nào, huhu
Chắc bạn mới đi pv lần đầu :D. pv nhiều bạn sẽ quen dần thôi :)) cố lên. tự tin là điều quan trọng nhất ^^. mà chắc gì đã truợt

hic. chị ý bảo luôn là chị ý đang cần những bạn có kinh nghiệm ý ạ. chị ý phỏng vấn một loạt các bạn trẻ rồi mà không đáp ứng nhu cầu tuyển dụng chị ạ. hic.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,408
Thành viên mới nhất
debet9xyz1
Back
Bên trên