HOT Phỏng vấn vị trí Hỗ Trợ Kiểm soát vốn tại SHB sáng 09/10/2015

Có bạn nào phỏng vấn như title không?
Ai được gọi thì thông báo nhé, vì ngân hàng này không gửi mail cám ơn.
Có bạn nữ sáng nay đi phỏng vấn bảo sẽ về lập topic mà mình chưa thấy nên mình lập ở đây.

:rolleyes:
Có bạn nào phỏng vấn như title không?
Ai được gọi thì thông báo nhé, vì ngân hàng này không gửi mail cám ơn.
Có bạn nữ sáng nay đi phỏng vấn bảo sẽ về lập topic mà mình chưa thấy nên mình lập ở đây.
Like, mình nghĩ là tạch , có bạn thì pv hỏi Thah toán, mình vào bảo chả lq đến Thah toán

Mình toàn bị hỏi về công việc, điểm mạnh điểm yếu, tính cách, định hướng ...
Có ai biết vị trí này thì làm việc ở đâu không?

mình chắc tạch r :p cứ bị xoáy quanh vị trí này làm cái j, chả được hỏi điểm mạnh điểm yếu, và bị nói luôn e ko phù hợp vì kinh nghiệm nh còn ít quá :confused: quá đau :)).
À, cho t hỏi bạn nào pv cuối cùng thế?

mình chắc tạch r :p cứ bị xoáy quanh vị trí này làm cái j, chả được hỏi điểm mạnh điểm yếu, và bị nói luôn e ko phù hợp vì kinh nghiệm nh còn ít quá :confused: quá đau :)).
À, cho t hỏi bạn nào pv cuối cùng thế?
T còn chả có tí kinh nghiệm NH nào cơ, ha ha :D Hỏi xoáy nhiều quá

c là bạn con trai à? c có bị xoáy công việc này làm cái j ko @@ t bị bảo luôn về tìm hiểu kỹ lại, ko phù hợp :mad::mad::mad::mad:
Không, t bị hỏi về tính cách, công việc cũ ,rồi có chị còn bẫy là nếu cho em vào vị trí kế toán em có làm không, t bảo có, thế là toi, chị ấy bảo là em ở đây là phải chứng minh em phù hợp với vị trí này, chứ sao lại muốn làm việc khác :mad:
Vị trí này chắc lương cao nên hỏi kinh quá

Chỉnh sửa lần cuối:
Không, t bị hỏi về tính cách, công việc cũ ,rồi có chị còn bẫy là nếu cho em vào vị trí kế toán em có làm không, t bảo có, thế là toi, chị ấy bảo là em ở đây là phải chứng minh em phù hợp với vị trí này, chứ sao lại muốn làm việc khác :mad:
Vị trí này chắc lương cao nên hỏi kinh quá
ôi thế mà t cứ bị hỏi công việc của vị trí xong bị bảo e chưa hiểu j về vị trí huhu tan nát. à cái lúc họ hỏi c biết j về vị trí này c trả lời thế nào vậy :'(

Sao ít người vào thread này vậy nhỉ.
Ai phỏng vấn điểm danh nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8