HOT Phỏng vấn hỏi: "Khách hẹn em làm việc ngoài giờ, em có đi không?" Khách Nam, em Nữ

Các câu hỏi phỏng vấn.jpg

Các cmt:

Kiều Hường
Ngoài giờ là mấy giờ anh? Có khi em đi cho đỡ buồn :)) Đằng nào ngày ở vp cũng tẻ nhạt tối về ck cg không rủ đi chơi như ngày xưa... Hai nách hai con sấp mặt ra. Đi gặp khách khéo lại là kèo ngon :))))

Anh Nguyen Kieu Da, hơn 10 năm ngân hàng e luon đi khách ngoài giờ đó ạ, ha...ha... nhất là gần tết như thế này, đi về đến nhà là con trai ngủ mất tiêu

Nguyễn Tuấn Khải khách gửi tiết kiệm e sẽ di.khách vay thì thôi dẹp nghĩ khoẻ.a hiểu sâu rộng vô nha.

Leslie Lee Lại chả đi vội ý chứ ;))

Vũ Phạm Hỏi ý kiến sếp là câu trả lời muôn thủa trong các bộ đề thi bank :))) . đáp án luôn là hỏi, ko nên tự ý quyết định

Can Đẹp trai nhà giàu học giỏi là đi liền.

Ngọc Ngọc Đi khách ngoài giờ là chuyện quá là bthg luôn

Lam Bắp Đi ngay k kịp gật :v

Phong Huỳnh Làm ngoài giờ thì phụ thu kaka

Abilene Huỳnh Dạ không, đời em không sợ gì chỉ sợ trai. Em chơi les

Nguyễn Ngọc Hải Nếu lđ đồng ý

Ngoc Bui Đi bt :)))) k biết khách phải sợ e hay e phải sợ khách đâu nhé, đúng lúc e đang ế :))))

Nhi Van Đi khách ngoài giờ là điều bình thường, nếu khách rủ đi thì em sẽ đồng ý, nhắn tin thêm với khách là em rủ theo bạn bè thêm cho vui, cho anh em mình cũng nói chuyện. Xong rồi rủ mấy người làm bộ phận khác cùng chi nhánh đi theo để tạo mối quan hệ :3

Nguyễn Hùng Tất nhiên là đi rồi, nêu khách nam gửi tk nhiều, lại còn đẹp trai chưa ny nữa thì lại càng phải đi.

An Nguyen Nếu đại gia, đẹp trai, chưa vợ nên đi. Nếu trung niên chết vợ càng nên đi. Còn lại nên tránh coi chừng Hoạn thư thế kỉ 21

Nguyễn Quốc Chính Đi nhưng k phải 1 mình mình đi, mấy bộ phận hỗ trợ ấy

Bố Xoài Và Dừa Rủ 1 đồng nghiệp như a trưởng phòng/anh gđ/pgđ đi cùng
Nháy nhau trước : nếu kh làm việc thật thì nháy đt gọi vào (thật tình cờ và thật bất ngờ) đưa khách vào chương trình luôn
Còn nếu khách định đưa mình vào chương trình của khách thì có "hộ vệ mặt dày" bảo kê đưa mình về an toàn :))

Thúy Heo Đi cùng đồng nghiệp/ bạn bè thì quá ok

Phạm Tài Thời này có khách hẹn đi là may rồi. Có khi phải đi năn nỉ khách để có một cuộc hẹn. Thời buổi siêu cạnh tranh. Các bố cứ đòi nhàn rỗi có tiền. Thì xin vào agribank nhá

Nguồn: U&Bank - Học & Làm nghề Ngân hàng

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8