Phỏng vấn giao dịch viên ABBank @@

@thuykieuhuynh Kết quả thi viết của bạn à, hay kết quả gì, đọc coment của bạn phát mình lên web tìm điên đảo mà có thấy gì đâu @@. Mình nộp hồ sơ ngoài bắc mà
@happyboy789 Mình k nộp tech bạn ạ, chúc bạn thi tốt nhé ;). Cho mình hỏi thêm là bạn làm QHKH được lâu chưa, mình thấy MB cũng là ngân hàng hot nhiều bạn mơ ước mà, trong đó có mình :D
mình đậu RM tập sự của MB.mình làm có hơn tháng thì xin nghỉ luôn.quá áp lực đối với sv mới ra trường như mình.MB đãi ngộ ok lắm.nhưng đó là đối với ai vào làm chính thức.hehe.mình vẫn muốn làm MB nên mình cũng vừa nộp hồ sơ vào vị trí khác rồi.hi vọng qua vòng hồ sơ.:p:p:p:p:p:p

mình đậu RM tập sự của MB.mình làm có hơn tháng thì xin nghỉ luôn.quá áp lực đối với sv mới ra trường như mình.MB đãi ngộ ok lắm.nhưng đó là đối với ai vào làm chính thức.hehe.mình vẫn muốn làm MB nên mình cũng vừa nộp hồ sơ vào vị trí khác rồi.hi vọng qua vòng hồ sơ.:p:p:p:p:p:p
Vậy là bạn đã nạp rất nhiều nơi. Chúc bạn đánh đâu thắng đấy :D:D. Mình vừa biết tin tạch 1 nơi rồi, giữ tinh thần chiến tiếp nơi khác vậy :cool::cool:

Có ai dc alo đi pvấn vào trưa hôm nay sgau khi thi test ngày t3 17-11 ở hội sở 170 2Bà Trưg chưa ạ?
K biet di pv co dem ho so theo k?
Ban Lisa vs ban kieuthu gi do hinh nhu la thi chug test vs minh ne ^^

@happyboy789 Um, test rồi, chắc của bạn chi nhánh khác nên thi khác đó bạn, mình chắc cũng tạch tành tanh :( , đề ảo tung chảo không giống tí gì như mấy bạn chia sẻ đâu lại nặng về Kế toán DN chứ không vào Kế toán NH mấy, làm ôn KTNH mờ con mắt. 40 câu mà có 30'. Không biết đã có bạn nào có lịch phỏng vấn chưa

@happyboy789 Um, test rồi, chắc của bạn chi nhánh khác nên thi khác đó bạn, mình chắc cũng tạch tành tanh :( , đề ảo tung chảo không giống tí gì như mấy bạn chia sẻ đâu lại nặng về Kế toán DN chứ không vào Kế toán NH mấy, làm ôn KTNH mờ con mắt. 40 câu mà có 30'. Không biết đã có bạn nào có lịch phỏng vấn chưa
khoai vậy sao bạn?thôi, cứ hi vọng thôi bạn.mà abbank lại đăng tuyển nữa kìa b:p:p:p:p:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,381
Thành viên mới nhất
12betno1vip
Back
Bên trên