Phỏng vấn eximbank chi nhánh kỳ đồng ngày 20/07/2016

mình pv nhân viên kiểm toán nội bộ và có kết quả hôm qua rồi nha bạn.
bạn pv vị trí nào

Mình cũng có thông báo đậu KTNB hôm t5 nhưng lúc đó đang họp gấp quá không trao đổi được gì, bên nhân sự bảo quyết định nghĩ việc bên ngân hàng cũ rồi sẽ thông báo ngày tiếp nhận. Bạn codonbui có thông tin gì thì cho mình biết với, không biết có được ký hợp đồng trước ko, liều mạng nghĩ bên ngân hàng đang làm thì cũng liều quá.

Mình cũng có thông báo đậu KTNB hôm t5 nhưng lúc đó đang họp gấp quá không trao đổi được gì, bên nhân sự bảo quyết định nghĩ việc bên ngân hàng cũ rồi sẽ thông báo ngày tiếp nhận. Bạn codonbui có thông tin gì thì cho mình biết với, không biết có được ký hợp đồng trước ko, liều mạng nghĩ bên ngân hàng đang làm thì cũng liều quá.

nhân sự hỏi mình khi nào đi làm đc. mình hỏi lương ntn thì họ bảo k thử việc hưởng trọn lương luôn. mà nghe mọi người bàn thấy lo lo, sợ nghỉ bên đây mà k đc như ts ne

có bạn nào đã đậu KTNB và đi làm chưa, cho mình hỏi thăm, phòng KTNB bên đó có bao nhiêu người rồi, lương mới vào làm ra sao? các bạn đã có kinh nghiệm làm KTNB rồi qa đó có được deal lương k?

có bạn nào đã đậu KTNB và đi làm chưa, cho mình hỏi thăm, phòng KTNB bên đó có bao nhiêu người rồi, lương mới vào làm ra sao? các bạn đã có kinh nghiệm làm KTNB rồi qa đó có được deal lương k?
bạn đi làm chưa cho mình ít thông tin nào. Mình nhận được mail hôm nay đi nhận quyết định nhận việc đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên