Offlines Banker khu vực Hà Nội

Toan.nd

Banker
Hi anh em.

Thấy anh em hoạt động trên này cũng nhiều mà chưa có buổi offline nào cho hoành tráng, mình có trao đổi với 1 số ace bankers về việc này thì thấy mọi người rất ủng hộ. Mình mạnh dạn đứng ra kêu gọi mọi người tổ chức 1 bữa offline, trước mắt là anh em giao lưu chém gió làm quen với nhau, sau thì hỗ trợ nhau trong công việc, trao đổi cơ hội, ....
Thời gian đề xuất: Sáng chủ nhật 11/05/2014
Địa điểm: Hiện tại có 2 lựa chọn
- Nếu số lượng khoảng 30 người thì anh @hungviet đã đồng ý với mình cho sử dụng văn phòng của UB ở Đội Cấn, ở VP thì free mọi thứ
- Nếu số lượng đông hơn thì mình sẽ kiếm quán cafe rộng để anh em tiện giao lưu.

Mình hiện tại cũng đang có 1 số ý tưởng khá hay, nếu triển khai được thì sẽ rất có lợi cho cộng đồng anh em trong Ngành, mình hi vọng sắp tới sẽ gặp được người cùng kết hợp để thực hiện.

Anh chị em đăng ký tham gia vui lòng "gõ" hộ mình mấy dòng ở đây để mình biết số lượng và sắp xếp nhé.
https://docs.google.com/forms/d/1ERsg2fFPqgOcM2jYR9dml29v7WCBbdPI-XuyLWbxRv0/viewform?usp=send_form

Có vấn đề gì đề xuất thì anh chị em góp ý ở topic này luôn hoặc liên lạc với mình nhé
Toàn 0943.061289
Email: ductoanvn@gmail.com

Mình thấy nên chốt nick skype để tiện liên lạc, tầm 4-5 bạn lập thành 1 nhóm là đủ offline rồi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên