Nộp hồ sơ trực tuyến tại Sacombank

CoCaHaHa

Ấu - Mài - Gót ...
Ngân hàng nào cũng ra chuẩn 1m65 với nam, nhưng thật sự mình cảm thấy 1m65-1m69 chả bao h có cơ hội...đặc biệt là với thằng Sacom :((

maruko8490

Thành viên
văn bằng chứng chỉ nộp bổ sung sau đc k nhỉ. mình đã tốt nghiệp đâu mà có bằng. xin bảng điểm còn chẳng đc.haizzzz

phankhanhvuong

Thành viên
Năm ngoái t nộp hs GDV - Sacom. đến lúc gọi pvan lại là NV phát hành thẻ. t k bít lần này nên nộp nữa ko? tiếc bộ hso quá!

trangthu2709

Thành viên
Các bạn ơi, cho mình hỏi chút xíu
Chuyện là Sacombank yêu cầu nộp hồ sơ trực tuyến mà minh đọc thấy phần đính kèm hồ sơ rất lằng nhằng, khó hiểu. Bạn nào apply rồi, chia sẻ với mình được không ? Mình phải làm theo tất cả yêu cầu của form đó à (mình up ảnh lên cũng thấy khó nữa ,hix), mình đến nộp trực tiếp được không ?
Thanks các bạn đã quan tâm .
Phải up hết hả bạn? mình chỉ tưởng điền cái hồ sơ là đc, lằng nhằng thế?

ngocanhtn06

Thành viên
  1. Bản thông tin ứng viên theo mẫu của Sacombank. (download tại đây)
  2. Đơn xin việc viết tay và nêu rõ vị trí dự tuyển.
  3. Giấy chứng nhận sức khỏe (trong vòng 06 tháng trở lại).
  4. Bản sao các văn bằng, chứng chỉ có liên quan.
  5. Sơ yếu lý lịch, chứng minh nhân dân (sao y thị thực)
  6. Giấy chứng nhận quá trình làm việc trước đây (nếu có).
bạn nộp CV+CL+ các văn bằng chứng chỉ thôi! còn lại thiếu thì mình bổ sung sau khi được nhận thử việc
CV thì bạn có thể theo mẫu của sacom hoặc mình tự viết theo CV riêng, còn cho ảnh cá nhân vào CV thì bạn cứ coppy paste vào word thôi
mình nghĩ vậy!!!

bạn ơi cho mình hoi chút. mình nộp giấy khám sức khỏe công chứng được ko?

Lý Mỹ Linh

Thành viên
còn cam kết bảo lãnh mình thấy trong website của scb yêu cầu, có cần gửi luôn trong hs không bạn? mình thấy có mỗi bank này yêu cầu phải làm cái đó

phoenixlc91

Thành viên
Nếu nộp hồ sơ trực tiếp thì CV mình photo theo mẫu của SCB rồi viết tay điền vào đó hả bạn?

lanpham1112

Thành viên mới
mọi người ơi cho mình hỏi nếu bằng đại học mà trung bình nộp hồ sơ dự tuyển có bị loại k vậy? Mình ứng tuyển vị trí giao dịch viên

macthienlam

Thành viên mới
Thực tập sinh tiềm năng cũng phải nộp hồ sơ trực tiếp theo những yêu cầu trên ạ?

Featured resources

Featured resources