Nhờ tư vấn có nên bán vàng thời điểm này?

Em chào cả nhà!
Tình hình là sau 1 thời gian làm ăn em có tích lũy được 4 lượng vàng. Khổ nổi bây giờ vàng giảm thê thảm quá. Các anh chị chuyên gia am hiểu tư vấn giúp e: Thời điểm bây giờ em có nên bán hết vàng để lấy tiền gửi tiết kiệm không? Em khổ lắm ~X(
Em cảm ơn nhiều!

theo mình thì trong thời gian tới giá vàng sẽ đi ngang, năm sau có thể giảm tiếp chứ khó mà tăng được..tùy theo tình hình mới nữa. đây là ý kiến cá nhân của mình. có quỹ của Mỹ dự báo năm tới lại tăng lên 1400usd. haha..mình cũng nợ 2 cây, giá 49..giờ cũng xem là có lãi :D

Hic, đợt trước mình mua giá 40, giờ mà bán thì lỗ 5 củ, tiếc quá. Nhưng giữ trong người thấy rủi ro quá![/B]

cứ theo tình hình mà dự tính bạn ah..nếu trong tương lai vài năm bạn k sử dụng thì có thể giữ lại vì vài năm nữa chắc nó lại tăng lên ntn đấy..nhưng mà xét về kinh tế thì theo mình chỉ có gửi NH, đầu tư CK thôi, hoặc mua đất để ở chứ k phải để đầu tư..các kênh này mới có lời hơn vàng bạn ạ..vàng nó vốn chết 1 chỗ mà
Hic, đợt trước mình mua giá 40, giờ mà bán thì lỗ 5 củ, tiếc quá. Nhưng giữ trong người thấy rủi ro quá![/B]

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên