Nhân viên ngân hàng - gian khổ, lo lắng và hành xác - part 1

Vì hiện tại mình chưa có gia đình, nhưng mình lại là người thiên hướng đặt gia đình lên trên hết, nếu là bạn mình cũng chỉ muốn dành thời gian chăm lo tổ ấm mình thôi.
Mình phải cố gắng 200 lần, để vừa làm vừa học hỏi thêm lĩnh vực khác, chuẩn bị cho tương lai sau này.
Vay thi bay jo ban can xac dinh ban mun lam ji.ban mun se la ng ntn thi ban chuan bi hanh trang di nhe.minh von di thuoc dang ng of gd.minh ko mun con minh phai ngoi doi minh lam xong roi cho ve.minh ko mun ck minh phai an com 1 minh doi minh ve.minh ko mun nhiu dem mat ngu vi nhung mon cho vay theo y sep...tien cung wan trong that nhung no ko phai la tat ca.chuc ban thanh cong tren con duong ban da chon nhe.y tuong cua minh la xin di lam trong 1 co quan nha nuoc va vua di day.try on

Mình cũng đã trải qua quãng thời gian tương tự nhưng mình lại k có sự kiên nhẫn như bạn, mình gặp phải sếp tồi, môi trường kém, áp lực cao, làm việc ở cái ngân hàng mà báo chí hay gọi là top đầu hệ thống....nhưng mình đã quyết định rời bỏ để tìm môi trường khác phù hợp hơn, có thể đó là một quyết định vội vàng nhưng theo mình thì đó là tốt cho cả hai. Có thể ta k phù hợp với môi trường đó, tốt nhất hãy đi để tìm một môi trường khác ta yêu thích để có thể cống hiến, để những người khác phù hợp hơn có thể mai này trám chỗ của ta khi ta đi. Đọc bài của bạn mình thấy giống mình đến 8-9 phần, cám ơn bạn nhé!

Mình cũng đã trải qua quãng thời gian tương tự nhưng mình lại k có sự kiên nhẫn như bạn, mình gặp phải sếp tồi, môi trường kém, áp lực cao, làm việc ở cái ngân hàng mà báo chí hay gọi là top đầu hệ thống....nhưng mình đã quyết định rời bỏ để tìm môi trường khác phù hợp hơn, có thể đó là một quyết định vội vàng nhưng theo mình thì đó là tốt cho cả hai. Có thể ta k phù hợp với môi trường đó, tốt nhất hãy đi để tìm một môi trường khác ta yêu thích để có thể cống hiến, để những người khác phù hợp hơn có thể mai này trám chỗ của ta khi ta đi. Đọc bài của bạn mình thấy giống mình đến 8-9 phần, cám ơn bạn nhé!
Vay jo ban lam linh vuc ji the

có ai có biết về vị trí thẩm định bán lẻ ko cho mình ít thông tin nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8