Nhắn tìm đồng chí [MB bank]

mênh mông

Verified Banker
Dear all, cho mình trình bày tí chuyện của MB.
Ngày xửa ngày xưa [khoảng tháng 7, tháng 8 năm 2012] mình có apply Ngân hàng Quân Đội - CHI NHÁNH TÂY NINH, vị trí QHKH doanh nghiệp. Tuy nhiên sau khi vào đến vòng xem mặt giám đốc [phỏng vấn] thì mình trượt vì quá non xanh + hộ khẩu tỉnh khác. Đùng 1 cái, trưa nay [ngày 16/04/2013] mình được Hội Sở MB [sdt Hà Nội 046***777222, đại khái là thế] gọi vào hỏi còn định làm MB không? Họ sẽ miễn vòng thi nhưng tuyển vị trí QHKH cá nhân. Có mem nào cùng cảnh ngộ không nhỉ?

Chắc bác phải rất đặc biệt nên mới đc ưu ái như thế đấy.
Chúc bác may mắn!

ảo nhỉ, sao bạn thi Tây Ninh lại gọi đi làm ở MB hội sở, mình thấy cứ thế nào, thế bạn quyết định sao

Có gì đâu, ngày xưa bên Viettel, đậu làm Kế Toán Chi nhánh nhưng cách nhà 200 km nên mình không làm (trong khi cái chi nhánh gần nhất chỉ 2 km).

Sau đó khoảng 3 4 tháng gì đó, "Hà Lội" số 04 ấy, gọi hỏi làm nữa không, kế toán cửa hàng chịu không, mình nói OK...

Thế là im re cho đến giờ cũng mới sơ sơ...... 5 năm à!!!

Chúc bạn thành công tập 2!!!!!

- - - Updated - - -

Có gì đâu, ngày xưa bên Viettel, đậu làm Kế Toán Chi nhánh nhưng cách nhà 200 km nên mình không làm (trong khi cái chi nhánh gần nhất chỉ 2 km).

Sau đó khoảng 3 4 tháng gì đó, "Hà Lội" số 04 ấy, gọi hỏi làm nữa không, kế toán cửa hàng chịu không, mình nói OK...

Thế là im re cho đến giờ cũng mới sơ sơ...... 5 năm à!!!

Chúc bạn thành công tập 2!!!!!

Không không, hết phim rồi bạn à. Không có tập 2 đâu. mình từ chối mà. Hì hì

- - - Updated - - -

Chắc bác phải rất đặc biệt nên mới đc ưu ái như thế đấy.
Chúc bác may mắn!

Thanks bạn ! Nhưng chắc cả mớ người trong đợt thi đó được gọi lại chứ không riêng mình đâu.:-|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uhm. thế sao lại từ chối à, làm Mb cũng tốt mà, thế bh bạn làm vị trí nào

mình làm back office cho 1 ngân hàng nhỏ nhỏ , xinh xinh, hehe. Nhưng đang học tiếp vài thứ, giờ mà vác ba lô lên Tây Ninh thì hỏng hết bánh kẹo. :">

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên