Review Nghề gdv

E ms ra trường và trúng tuyển vị trí gdv của scb, cũng mới thử vc được 3 ngày mà e thấy vẫn còn mong lung về cv quá. Kb mình sẽ phải làm những j, trong khi hạch toán các kiểu o đại học thì quên gần hết [emoji23][emoji23]
Có ac nào có phương pháp và định hướng cho e được k ạ? E cảm ơn mng

chị ơi, e h đang là sv năm 4, đang ôn tập cũng định thi vào gdv sacom, chị cho em xin chút kinh nghiệm thi tuyển vào vị trí này với ạ, e cũng thấy mông lung quá ạ:(( khi nộp hso có yêu cầu chưngs chỉ thvp với chứng chỉ t.anh ko ạ?

chị ơi, e h đang là sv năm 4, đang ôn tập cũng định thi vào gdv sacom, chị cho em xin chút kinh nghiệm thi tuyển vào vị trí này với ạ, e cũng thấy mông lung quá ạ:(( khi nộp hso có yêu cầu chưngs chỉ thvp với chứng chỉ t.anh ko ạ?

Scb k phải sacom e ơi. C thì k có exp gì, cứ thi thôi e ạ. K khó đâu :)))

đang ngồi trong scb gõ phím tán dóc đây , nói chung gdv scb cũng vất vả , lương cũng khá , nhất là khu vực HN đang phát triển mạnh nên phần lương dịch vụ sẽ khá cao , lương cứng là 6.600 + phụ cấp các kiểu , tính ra là 7tr4 sau thuế , phần lương dịch vụ sẽ dao động từ 1tr - vài triệu tùy chi nhánh
Công việc thì chủ yếu là nhập các giao dịch trên core , mở thẻ, giải ngân , thu nợ ... nói chung là đa số làm trên máy tính , hạch toán thì chỉ có những tài khoản quen thuộc thôi , đều có văn bản hướng dẫn cả
Tgian làm việc thì tùy chi nhánh , đa số tầm 6h hơn là về , phòng lớn thì 8-9h :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,401
Thành viên mới nhất
deannbt2610
Back
Bên trên