Nên chọn Petrolimex hay VIB?

huyen_na

Thành viên tích cực
mọi người thử cho em ý kiến xem, nếu phải lựa chọn thì nên chọn NH VIB hay công ty xăng dầu petrolimex (ko hẳn phải là ngân hàng)
em thì em học ngân hàng nhưng thực tế nhìn toàn cảnh nhân viên NH giờ "có tiếng mà ko có miếng" nên em cũng hơi nản, nhưng vẫn muốn làm đúng chuyên ngành mình học.@-)
mọi người thử ý kiến dùm em nhé. Thank mọi nguơi nhìu!

Bạn thi vị trí j ở VIB và petro thế? Công ty xăng dầu petro thì lương chắc cao hơn, t biết 1 anh kế toán tại đó bây giờ lương là 12tr mà làm ở đó 2-3 năm j đó

Bạn thi vị trí j ở VIB và petro thế? Công ty xăng dầu petro thì lương chắc cao hơn, t biết 1 anh kế toán tại đó bây giờ lương là 12tr mà làm ở đó 2-3 năm j đó
mình đang lựa chọn bạn ạ, cũng định thi GDV của VIB nhưng cũng thik Petro nghe nói lương cao nhưng ko bít môi trường làm việc như thế nào? Petro thì mình định ko làm về NH.
nếu bạn chọn thì bạn vote cái nào? giúp mình nhé ;)

@hung + @vking: hi, các bạn cứ cho ý kiến nhé, mình đang lăn tăn mà. cũng thấy thik petro nhưng cũng thik cả vib vì làm đúng chuyên nghành. :p hơi tham quá nhỉ!

vấn đề vị trí của bạn ở Petro và VIB là ntn, thì mới tư vấn chuẩn đc. Còn mình thấy VIB cũng khá là được.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,452
Thành viên mới nhất
Billy Corgan Me
Back
Bên trên