Mua quà gì cho sếp khi Tết sắp đến

ipad2

Verified Banker
Thưa bà con, phận lính Tết đến Xuân về, tiền ít, k biết mua gì cho xếp, chẳng nhẽ đưa tiền, nhiều thì k có, các Bác Bình luận với, em xin Tý ý kiến cho đỡ đau đầu[-O

Làm việc tốt là sếp mừng lắm rồi, chứ nợ xấu của mình đầy ra, có mua vàng đến tặng sếp cũng cho tạch :))
Đùa thôi chứ hơn 2 năm làm NHCP, mình chưa đi chơi Tết sếp lần nào, vì mình người Vĩnh Phúc, sếp người Hải phòng. Hơn nữa, nhà cũng lắm việc, toàn về quê. Mình chỉ gọi điện chúc tết sếp thôi. Đầu năm may mắn, vui vẻ là sướng lắm rồi, nhân viên đào đâu ra nhiều tiền mà mua quà ^^ Nếu bạn nào nhất thiết phải mua thì cứ tìm hiểu gu của sếp. Nam thì Cavat, thắt lưng đắt tiền, nữ thì nước hoa, giấy cao gót,v.v... Nhưng chung quy lại vẫn là phải làm tốt công việc đã :))

Hehe, mấy Tết trước, năm nào cũng qua nhà sếp đánh bài. Năm ngoái mấy anh em góp tiền mua mấy thùng beer đi chúc Tết nhà mấy sếp, tiền bỏ ra mua quà chẳng đáng bao nhiêu nhưng mà tiền ăn được của mấy sếp là ấm cả Tết luôn. =))

thaonh đã viết:
Hehe, mấy Tết trước, năm nào cũng qua nhà sếp đánh bài. Năm ngoái mấy anh em góp tiền mua mấy thùng beer đi chúc Tết nhà mấy sếp, tiền bỏ ra mua quà chẳng đáng bao nhiêu nhưng mà tiền ăn được của mấy sếp là ấm cả Tết luôn. =))
Có đi bia ôm không?:)

Làm trong Sài Gòn đôi khi tính tình sếp cũng thoáng tính hơn ngòai Bắc nhỉ! Chỗ mình mỗi anh em một tỉnh nên Tết chả tụ tập được mà sếp lại là sếp nữ, sếp mới nữa nên chả biết thế nào!

Mình cũng thích vào Nam làm, mỗi tội cả nhà không đồng ý, giờ lại lấy vợ ngoài bắc rồi, nên điều này càng viển vông ^^ Mình thẳng tính, thích kết bạn nhiều nên thích cách sống của người miền Nam hơn. Nói thật lòng là bạn ngoài Bắc ảo hơn trong đó :)

Mình cũng thích vào Nam làm, mỗi tội cả nhà không đồng ý, giờ lại lấy vợ ngoài bắc rồi, nên điều này càng viển vông ^^ Mình thẳng tính, thích kết bạn nhiều nên thích cách sống của người miền Nam hơn. Nói thật lòng là bạn ngoài Bắc ảo hơn trong đó :)

Người thì có người này người khác bạn ơi.

Trong Nam cũng vậy. Có nhiều người cũng rất trời ơi.

mỗi nơi một phong cách sống mà.

Quan trọng là mình có những người bạn đáng để chơi không đó thôi mà. Bạn bè thân tình, lâu lâu kêu 1 tiếng là ok.

Cái nhóm bạn mình chơi cũng ảnh hưởng mình dữ lắm. Thêm vợ mình có hét ra lửa không kakakak.

Mình lại rất thích vợ Bắc, ngày xưa có 1 em ở Lào Cai . . . hix hix hix

Quan trọng là mình có những người bạn đáng để chơi không đó thôi mà. Bạn bè thân tình, lâu lâu kêu 1 tiếng là ok.

Cái nhóm bạn mình chơi cũng ảnh hưởng mình dữ lắm. Thêm vợ mình có hét ra lửa không kakakak.

Mình lại rất thích vợ Bắc, ngày xưa có 1 em ở Lào Cai . . . hix hix hix

Coi chừng vợ cũng đăng ký thành viên UB đó nhen =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên