Review Môi trường làm việc và lương thưởng ở BIDV

Em chào các anh/chị Ubers,
Em vừa nhận được tin báo đậu vị trí Giao dịch viên ở 1 chi nhánh ở HCM. Em đang muốn tìm hiểu về lương và chế độ làm việc ở BIDV. có anh chị nào biết hay làm việc ở đây có thể chia sẻ giúp e được không ạ?

E cũng được Đông Á gọi, cũng cùng vị trí nhưng phân ở 1 chi nhánh trung tâm thành phố, cũng khá đông khách. Còn BIDV thì ở 1 chi nhánh ngoài rìa tp, e thấy khá ít khách. Mà giao dịch viên thì e nghĩ k có khách sẽ không học hỏi kinh nghiệm được nhiều. E mới ra trường nên cũng không có kinh nghiệm nhìu nên rất đang phân vân ạ :-

- - - Updated - - -

Mong có anh chị nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ giúp e;)

Em vừa nhận được tin báo đậu vị trí Giao dịch viên ở 1 chi nhánh ở HCM. Em đang muốn tìm hiểu về lương và chế độ làm việc ở BIDV. có anh chị nào biết hay làm việc ở đây có thể chia sẻ giúp e được không ạ?

E cũng được Đông Á gọi, cũng cùng vị trí nhưng phân ở 1 chi nhánh trung tâm thành phố, cũng khá đông khách. Còn BIDV thì ở 1 chi nhánh ngoài rìa tp, e thấy khá ít khách. Mà giao dịch viên thì e nghĩ k có khách sẽ không học hỏi kinh nghiệm được nhiều. E mới ra trường nên cũng không có kinh nghiệm nhìu nên rất đang phân vân ạ :-

- - - Updated - - -

Trời ạ, lựa chọn đơn giản thế này mà cũng phải hỏi sao? BIDV thẳng tiến! Khuyên b chân thành đó!

Bạn cũng mới đậu BIDV hả? :)

- - - Updated - - -

cam on bai viet cua ban minh da tim mai tren google bay gio moi thay

Bạn cũng mới đậu BIDV hả? ;)

- - - Updated - - -

BIDV là quá hay rồi em, cứ vào làm rồi đợi cơ hội luân chuyển sang vị trí khác sau cũng được

Dạ. e cũng đang nghiêng về BIDV hơn ấy ạ. Chắc e chọn BIDV. e cám ơn :D

- - - Updated - - -

Trời ạ, lựa chọn đơn giản thế này mà cũng phải hỏi sao? BIDV thẳng tiến! Khuyên b chân thành đó!

Cám ơn bạn nha. hihi

BIDV sự lựa chọn hàng đầu dành cho bạn. Khỏi phải phân vân nhìu đâu bạn ạ.

- - - Updated - - -

Chi nhánh ngoài rìa chắc là ĐSG hoặc TSG bạn nhỉ? Về chế độ lương thưởng của BIDV thì tùy chi nhánh bạn nhé, có chi nhánh lương cao có chi nhánh lương thấp, tùy vào tình hình kinh doanh của chi nhánh. Còn về chế độ thì được thống nhất chung toàn hệ thống rồi. Cá nhân mình đánh giá chế độ dành cho người lao động của BIDV khá tốt và khá nhân đạo. Môi trường làm việc có sự thay đổi rất tích cực từ khi cổ phần hóa, tất nhiên cái sức ỳ của cái mác quốc doanh vẫn chưa thể hết hoàn toàn.
Mình nghĩ bạn nên chọn BIDV.
Chúc bạn có lưa chọn sáng suốt.

Chi nhánh ngoài rìa chắc là ĐSG hoặc TSG bạn nhỉ? Về chế độ lương thưởng của BIDV thì tùy chi nhánh bạn nhé, có chi nhánh lương cao có chi nhánh lương thấp, tùy vào tình hình kinh doanh của chi nhánh. Còn về chế độ thì được thống nhất chung toàn hệ thống rồi. Cá nhân mình đánh giá chế độ dành cho người lao động của BIDV khá tốt và khá nhân đạo. Môi trường làm việc có sự thay đổi rất tích cực từ khi cổ phần hóa, tất nhiên cái sức ỳ của cái mác quốc doanh vẫn chưa thể hết hoàn toàn.
Mình nghĩ bạn nên chọn BIDV.
Chúc bạn có lưa chọn sáng suốt.

Cám ơn thông tin của tiền bối ạ, em cũng đang tìm hiểu thông tin về bidv. Anh có thể cho em chút thông tin chi tiết hơn được không ạ. Chả là em có bà chị hồi đầu nghe GP chế độ lương cũng tốt. Lúc deal lương 4, 5 triệu nhưng lại tặc lưỡi vì đợt chị ấy có mỗi GP tuyển. Giờ thấy nuôi cháu cũng vất vả ghê. Em cũng muốn có cái nhìn chi tiết hơn ạ :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên